ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำอาชีพเสริม เงินดีค่ะ  (อ่าน 379 ครั้ง)

ออฟไลน์ Numfah

• Edge LED TV member
    • §Ò¹¾ÔàÈÉ ¡Ãا෾ Part Time
แนะนำอาชีพเสริม เงินดีค่ะ
« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2014, 08:18:52 pm »
ท่านใดที่ต้องการหา[^_^] อยากมีงานอาชีพเสริม  การทำงานประจำแล้วมีรายได้น้อย ไม่ค่อยจะพอกับค่าใช้จ่ายในบ้าน หรือนักเรียน นักศึกษา ที่ต้องการรายได้พิเศษ งานที่ไม่ยุ่งยาก สามารถรับไปทำที่บ้านได้ แม่บ้าน คนท้อง ก็สามารถที่จะหารายได้พิเศษ เพียงคุณเวลาว่างต่อวันละ 2- 3 ชั่วโมง และมีความสามารถด้านคอมพิวเตอร์ สามารถใช้งานพิมพ์ หรือคีย์ข้อมูลได้ ท่านก็สามารถมีรายได้เพิ่มจากการหาอาชีพเสริม งานประจำทำช่วงเย็น ถ้าเราอยากมีเวลาว่างอยู่กับครอบครัว และต้องการมีเงินเพิ่มจากงานประจำ ลองศึกษาช่องทางการงานพิเศษทำที่บ้าน ทำที่บ้านเวลาว่างนะค่ะ