ผู้เขียน หัวข้อ: ขายลำโพง videbaek  (อ่าน 2367 ครั้ง)

ออฟไลน์ suphachai_29

• Edge LED TV member
ขายลำโพง videbaek
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2015, 04:19:37 pm »
ขายลำโพง videbaek ใช้งานได้ปกติครับ เสียงดีครับ เบสใหญ่เกินตัว วูฟเฟอร์ขนาดน่าจะประมาณ 4" ไม่ได้วัด ยี่ห้อไม่ทราบเพราะไม่ได้ถอด ส่วนเสียงแหลม peerless แนวเสียงออกแนวสด เสียงเปิดดี เวทีกว้าง ไม่เคยถอดดอกครับ (ดูจากรอยน็อต,ไม่มีรอยขัน) สภาพโดยรวมมีรอยบ้างเล็กน้อยแต่ยังสวย (พิจารณาตามรูปครับ) เสียงดีครับรับรอง ใช้ไปคู่หน้าได้เลย ผมลองเล่นกับปรี-เพาเวอร์นะครับ

ขอขายในราคา 2,500 บาท รวมส่งครับ

ถ้าให้ส่งจะแพ็คให้อย่างดี แต่ไม่รับรองความเสียหายระหว่างขนส่งครับ (รับเองจะดีที่สุดครับ)

***สนใจซื้อและจอง ติดต่อ*** โอ 086-367แปดเก้าแปดเก้า , [email protected]

(ผม อยู่ซอยรามคำแหง 43/1 , ข้าง รร.บดินทรเดชา ,ใกล้ๆ ทาวน์อินทาวน์ , มารับและทดสอบได้ครับ, หรือนัดรับได้ที่ทำงาน (นิคมอุตสาหกรรมลาดกระบัง) นัดรับแจ้งล่วงหน้าก่อนไปทำงานนะครับ)

Re: ขายลำโพง videbaek
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 12:34:57 pm »
นัดส่งเย็นนี้ครับ

Re: ขายลำโพง videbaek(ขายแล้วครับ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 07:04:56 am »
ขายแล้วครับ