ผู้เขียน หัวข้อ: ปล่อย LG retro tv สีส้ม แรร์ไอเทม 5500 บาท รับของเอง ทองหล่อ  (อ่าน 1710 ครั้ง)

ออฟไลน์ pumppump8

• *

retro tv รุ่นผลิตออกมาจำกัดของ LG หายาก
สีส้ม ซื้อมาเมื่อปี 2010 ครับ ใช้งานจริงที่หอพัก
อุปกรณ์ กล่อง ใบรับประกัน ของครบ
สภาพตามการใช้งานครับ
ภาพยังสวย ไม่มีจุด ไม่มีเส้นครับ
แต่เปิดไม่ติดเพราะไฟมันช็อตนิดหน่อย เพราะไฟที่หอตกครับ
นำซ่อมเองไม่กี่บาทครับ หรือถ้าใครมีความสามารถซ่อมเอง
หรือจะเอาไปตั้งตกแต่งร้าน ชิคๆ

เชิญมารับไปครับ

Tel 092-092-6316 ราคาต่อรองกันได้ครับ
Line : earnodoubt. (มีจุดหลังตัว t ) ขอดูรูปภาพเพิ่มเติมได้ครับ

ออฟไลน์ amezon

• Flat TV member
  • *
Re: ปล่อย LG retro tv สีส้ม แรร์ไอเทม 5500 บาท รับของเอง ทองหล่อ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2015, 01:04:08 pm »
อยากได้ขาตั้ง เสาอากาศ รีโมต ครับ เครื่องมีแล้วววว

ออฟไลน์ pumppump8

• *
Re: ปล่อย LG retro tv สีส้ม แรร์ไอเทม 5500 บาท รับของเอง ทองหล่อ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2015, 02:14:00 pm »
ไม่แยกขายอ่ะครับ ขอโทษจริงๆครับ :)