ผู้เขียน หัวข้อ: ขายหมดแว้วคร้าบ  (อ่าน 1625 ครั้ง)

ออฟไลน์ buffon

• Full LED TV member
ขายหมดแว้วคร้าบ
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2015, 04:00:22 am »
สวัสดีครับ ขอระบายของหลายอย่างครับ
ของทุกชิ้นอยู่ที่ผม หนองแขม เพชรเกษม 81 ครับ แวะมารับสินค้าเดี๋ยวมี CD เพลงติดไม้ติดมือให้ครับ
1.DVD Player Soken T80 รุ่น top เมื่อ 10 ปี ขายแล้วคับ

2.สายไฟ AC ระดับ Hi end Silver-Audio Powerburst ac line ขายแล้วคับ

3.สายลำโพง Audioquest X2 ขายแล้วคับ

4.สายลำโพง Center DIY Toveste ขายแล้วคับ

5.สายไฟ AC DIY หัวท้าย Acrolink FP-15, FC-15 Gold Plate สายไฟ AC ที่ผมตั้งใจทำมาก ตัวนำทองแดงขนาดใหญ่มาก
ตัวสายขอเก็บเป็นความลับไม่เปิดเผยครับ หุ้มด้วย Sleev อย่างดี ยาว 1.8 เมตร เสียงดีมากก คุ้มตังค์ที่สุด เบส กลาง แหลม ออกครบครับ
เอาเป็นว่าท่านใดที่อยากจะ Upgrade สายไฟ แล้วไม่อยากจ่ายเยอะกับแบรนด์เนมระดับหมื่นบาท(เทียบมาแล้ว) ลองเส้นนี้ไม่ผิดหวังแน่นอน
ขายแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2015, 12:17:09 pm โดย buffon »

ออฟไลน์ avr avr

• LCD TV member
  • **
อยู่แถวไหนครับ สนใจ soken

ขายหลายอย่าง Player Soken T80, สายไฟ AC silver audio, สายลำโพง AQ X2 และอื่นๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2015, 08:09:49 pm »
อยู่แถวไหนครับ สนใจ soken
ขายแล้วครับ

Re: ขายสายลำโพง Audioquest x2 เหลือรายการเดียวแล้วคับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 03:48:20 am »
ดันต่อครับ

Re: ขายสายลำโพง Audioquest x2 เหลือรายการเดียวแล้วคับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 10:58:12 pm »
ดันๆๆๆ