ผู้เขียน หัวข้อ: ORICO USB 3.0 SATA HDD/SSD Adapter Kit ใช้โอนถ่ายข้อมูลลง HDD ผ่าน port SATA  (อ่าน 865 ครั้ง)

ออฟไลน์ kunmutkunmar

• Edge LED TV member
ORICO USB 3.0 SATA HDD/SSD Adapter Kit ใช้โอนถ่ายข้อมูลลง HDD ผ่าน port SATA เป็น USB 3.0 ราคาขายที่ 850 รวมส่ง EMS ให้ครับจากการทดลองจริงโอนถ่าย หนัง 1.8GBใช้เวลา 23วินาที , หนังข้อมูล 20GBใช้เวลา 4นาที , และ หนัง MKV 4GBใช้เวลา 1.30 นาที  (อุปกรณ์มีAdapterให้ด้วยนะครับ ถ้าใช้กับ HDD ขนาด 2.5 ไม่ต้องใช้ Adapter เลยครับ แต่ถ้าใช้ขนาดHDD 3.5 ต้องเสียบ Adapter จ่ายไฟด้วยตามรูปเลยครับ) ของมีชุดเดียวนะครับ สะดวกมากๆ เวลาไม่อยากเคลื่อนย้ายDocking Station

สนใจ PM มาครับ หรือ Save เบอร์ผม จะขึ้นที่ไลน์เลยครับ

ออฟไลน์ kunmutkunmar

• Edge LED TV member
Re: ORICO USB 3.0 SATA HDD/SSD Adapter Kit ใช้โอนถ่ายข้อมูลลง HDD ผ่าน port SATA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2015, 02:29:59 pm »
ส่งธรรมดา เหลือ 750 นะครับ