ผู้เขียน หัวข้อ: ขายดอกลำโพง scan-speak ครับคุณภาพระดับโรงภาพยนตร์  (อ่าน 716 ครั้ง)

ออฟไลน์ kook_331

• Edge LED TV member
ขายดอกลำโพง scan-speak ครับคุณภาพระดับโรงภาพยนตร์ แกะออกมาจากลำโพงโรงหนังของkrix

thx certified ใครอยากรู้ว่าเสียงในแบบthx เป็นอย่างไรลองดูครับ ได้เสียงในแบบโรงหนังแน่นอน
ถ้านึกภาพไม่ออกแนวเสียงจะประมาณ M&K SOURE ครับ ขอขายคู่ละ2500บาทครับ

คุณภาพเกินราคาแน่นอน เหตุผลที่ขายเพราะเปลี่ยนไปใช้ดอก hornแล้ว
ขายแล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2016, 11:41:51 am โดย kook_331 »

ออฟไลน์ kook_331

• Edge LED TV member
Re: ขายดอกลำโพง scan-speak ครับคุณภาพระดับโรงภาพยนตร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 02:50:30 pm »
ติดจองแล้วครับ