ผู้เขียน หัวข้อ: ครีมเปลี่ยนสีผม มิสทีน เดอะ โมเดิร์น บาย โปรเฟสชั่นแนล  (อ่าน 1378 ครั้ง)

ออฟไลน์ nisforim

• Flat TV member
  • *
ครีมเปลี่ยนสีผม มิสทีน เดอะ โมเดิร์น บาย โปรเฟสชั่นแนล
Mistine The Modern by Professional

ครีมเปลี่ยนสีผม เดอะ โมเดิร์น  3 เฉดสีใหม่ ทันสมัย ไม่ตกเทรนด์ ปราศจากแอมโมเนีย ปลอดภัย

สารสกัดจากน้ำมันดอกทานตะวัน และน้ำมันมะกอกให้ผมชุ่มชื่น ไม่แห้งเสสียหลังจากทำสีผม[/size]

แวกซ์เคลือบสีผม  เซรั่มบำรุงเส้นผม    ครีมเปลี่ยนสีผม