ผู้เขียน หัวข้อ: ปลูกผมเทียม Biofirebre @Tararinclinic  (อ่าน 1042 ครั้ง)

ออฟไลน์ 99post

• LCD TV member
  • **
ปลูกผมเทียม Biofirebre @Tararinclinic
« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2016, 10:57:51 pm »
"ปลูกผม"

ปลูกผม Biofibre นวัตกรรมการปลูกผมเทียมจาก อิตาลี “ปลอดภัย” ให้ผลดี
.....…เมื่อบุคลิกภาพที่ดีนำมาซึ่งความมั่นใจ และความมั่นใจนี้เองที่เป็นกุญแจสำคัญนำเราไปสู่ความสำเร็จในชีวิต จึงไม่น่าแปลกใจเลยที่การให้ความสำคัญกับบุคลิกภาพ และรูปร่างหน้าตา จึงเป็นอีกหนึ่งเรื่องสำคัญ ที่เราไม่ควรมองข้ามกันไป

...แต่ทั้งนี้ ด้วยอายุที่มากขึ้น ก็เป็นเรื่องปกติที่สิ่งต่างๆอาจเปลี่ยนไปตามกาลเวลา ทั้งริ้วรอย,ปัญหาน้ำหนักตัว หรือปัญหาเส้นผมที่บางลง ซึ่งส่งผลโดยตรงต่อบุคลิกของเรา ซึ่งสำหรับปัญหาริ้วรอยนั้น เรายังสามารถรับมือจัดการกับมันได้ ด้วยการเลือกใช้ผลิตภัณฑ์ต่างๆที่เหมาะสม ส่วนปัญหาน้ำหนักตัวหรือความอ้วนนั้น เราก็ยังสามารถออกกำลังกาย เพื่อสร้างรูปร่างที่ดีเยี่ยมขึ้นมาได้ แต่ปัญหาผมบางล่ะ เราจะทำอย่างไรกับมันดี?
Biofibre จึงเป็นอีกหนึ่งทางเลือกของการปลูกผมเทียม ที่ใช้วิธีการฝังเส้นผมเทียมลงบนหนังศีรษะโดยตรง จึงสามารถแก้ปัญหาหัวล้าน ผมบางได้อย่างจริงจัง ทำได้ทั้งชายและหญิงปลอดภัยไม่ก่อให้เกิดอันตรายใดๆต่อร่างกาย

........ไบโอไฟเบอร์…เป็นนวัตกรรมการปลูกผมเทียม โดยการฝังเส้นผมเทียมลงบนหนังศรีษะจากประเทศ "อิตาลี" การปลูกผมเทียมนี้มีผลการศึกษาทั้งทาง Preclinical, Clinical และ Histological แล้วว่า “ปลอดภัย” ให้ผลดีสำหรับคนที่ผมบาง หัวล้าน สามารถทำได้ทั้งหญิงชาย เส้นผมเทียมผลิตจากโพลีเอมายด์ที่เข้ากับร่างกายและไม่ทำอันตรายต่อร่างกาย เครื่องมือสำหรับการฝังผมเทียมถูกออกแบบมาโดยเฉพาะ ให้ฝังเส้นผมเทียมลึกลงในตำแหน่งที่ดำหนด ผ่านการรับรองจาก CE Mark ของยุโรป (CE 03730 และ TGA Certification) และ อย. ไทยแล้ว
============================================
"เราเชื่อว่าความมั่นใจและบุคลิกภาพเป็นรากฐานแห่งความสำเร็จ"
============================================
Tel 085 7550 515
Line ID
ส่วนกลาง : tararinclinic
ขอนแก่น : tararinkkn
มหาสารคาม : tararinmsk
ร้อยเอ็ด : tararinroiet
สุรินทร์ : tararinsr
Line Official : @tararin

>>> อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม <<<
http://www.tararinclinic.com/biofibre/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2016, 11:39:55 pm โดย 99post »

ออฟไลน์ 99post

• LCD TV member
  • **
Re: ปลูกผมเทียม Biofirebre @Tararinclinic
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2016, 10:33:21 pm »
ไบโอไฟเบอร์ …เป็นนวัตกรรมการ ปลูกผมเทียม โดยการฝังเส้นผมเทียมลงบนหนังศรีษะจากประเทศอิตาลี การปลูกผมเทียมนี้มีผลการศึกษาทั้งทาง Preclinical, Clinical และ Histological แล้วว่า “ปลอดภัย” ให้ผลดีสำหรับคนที่ ผมร่วง ผมบาง หัวล้าน