ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังคนโกง นางสาวสุพรรษา บุญทอง และ นายนครินทร์ ยิ้มละมัย  (อ่าน 957 ครั้ง)

ออฟไลน์ realcreambeauty1

• Flat TV member
  • *
ระวังคนโกง นางสาวสุพรรษา  บุญทอง และ นายนครินทร์  ยิ้มละมัย
โกง  มิจฉาชีพ ใครจะรับเข้างานเช็คประวัติก่อนนะคะ

นางสาวสุพรรษา  บุญทอง  โกง

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อกระทู้เลยนะคะ โดนโกงแชร์
เรื่องมีอยู่ว่า เราได้รับการเชิญเข้าบ้านหลังหนึ่ง (บ้านแชร์ออนไลน์ ผ่านทาง Line)
ชื่อบ้าน "มีตังค์"  มีคนชื่อ นางสาวสุพรรษา  บุญทอง (เป็นท้าวโกงแชร์นี้)
โดยให้โอนผ่านบัญชีแฟน ชื่อว่า นายนครินทร์  ยิ้มละมัย (เป็นแฟนของคนที่โกงแชร์)
ขออนุญาตเปิดเผยชื่อ เพื่อให้ทุกคนระวัง บุคคลเหล่านี้ไว้นะคะ
ท้าวเป็นคนจังหวัด เพชรบุรี นะคะ ชื่อเล่น ปังปอนด์

โดยวงแชร์ เป็นแชร์ทอง 1 สลึง มีทั้งหมด 9 มือ คะ

แล้วพอมาวันนึง ท้าวคนนี้มีปัญหาทางด้านการเงิน เลยจำเป็นต้องหยุดเปิดวง
แต่มาขอให้วงยาว หรือวงที่เราเล่นต้องเดินต่อ เพื่อทุกคนในวงรวมทั้งตัวเราจะได้ไม่เดือดร้อน
วงเดินต่อมาเรื่อยๆ จน ถึงมือสุดท้ายก็จะจบวงแล้ว
ทุกคนในวงโอนเงินปกติ ให้ท้าว ที่ชื่อ นางสาวสุพรรษา  บุญทอง  โดยโอนผ่านบัญชี นายนครินทร์  ยิ้มละมัย
โอนผ่านเลขที่บัญชี  010-8-64827-9  ธ.กสิกรไทย

และแล้ว เหตุการณ์ที่คิดไว้ว่ามันจะเกิดขึ้นอยู่แล้ววว คือ "ท้าวโกง หายไป ไม่โอนเงิน"

จีงอยากมาเตือนคนในพันทิป หรือคนที่คิดจะอยู่วงการนี้ คิดให้ดี ว่า อย่าโลภ และ
พึงระวังคนชื่อ นางสาวสุพรรษา  บุญทอง  โดยโอนผ่านบัญชี นายนครินทร์  ยิ้มละมัย
เป็นคนจังหวัดเพชรบุรี นะคะ  ชีวิตสองคนนี้คงมีแต่เจริญรุ่งเรือง (ประชด)

หน้าตาของคนโกง นางสาวสุพรรษา  บุญทอง

เอกสารคนโกงแชร์ นางสาวสุพรรษา  บุญทอง  โดยโอนผ่านบัญชี นายนครินทร์  ยิ้มละมัย

เอกสารคนโกงแชร์ นางสาวสุพรรษา  บุญทอง  โดยโอนผ่านบัญชี นายนครินทร์  ยิ้มละมัย