ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดไทยเด็กหญิงพร้อมส่ง  (อ่าน 478 ครั้ง)

ออฟไลน์ dress2home

• Flat TV member
  • *
ชุดไทยเด็กหญิงพร้อมส่ง
« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2016, 09:23:07 pm »
ชุดไทยเด็กหญิงพร้อมส่ง เสื้อคอระบาย เสื้อสไบเฉียง โจงกระเบนผ้าพื้น โจงกระเบนลายไทย
ชุดไทยเด็กชายพร้อมส่ง เสื้อคอกลม ผ้าสีพื้น ใส่สบายไม่ร้อน โจงกระเบนผ้าพื้น โจงกระเบนลายไทย เหมาะสำหรับเป็นชุดที่ต้องใส่เป็นประจำ

ชุดไทยเด็กสั่งตัด มีทั้งชุดไทยเด็กชายและชุดไทยเด็กหญิง เช่น ชุดข้าบดินทร์ ชุดราชประแตน ชุดไทยเด็กประยุกต์ ชุดคุณหญิง เป็นต้น
ผลิตจากผ้าไทยคุณภาพ มีทั้งผ้าแพรวา ผ้าไหม ผ้าซาติน ผ้าลายไทย และ ผ้าไทยเนื้อดีต่างๆ
เวลาตัดประมาณ  1-2สัปดาห์ งานตัดปราณีต

งานชุดไทยเด็ก งานคุณภาพราคาถูก ด้วยผ้าไทยหลายๆแบบ หลายราคา

ใช้ได้ในโอกาสต่าง ๆ  เช่น งานสงกรานต์ งานปีใหม่ งานลอยกระทง งานแต่งงาน หรือ เป็นชุดไทยเด็กงานโรงเรียน
เหมาะสำหรับเด็กๆทั้งเด็กชายและเด็กหญิงตั้งแต่อายุ3เดือน-10ปี

แบบหลากหลายไม่ซ้ำใคร มีสินค้าในหลายยุกต์หลายสมัย ชุดข้าบดินทร์ ชุดคุณหญิง ชุดราชประแตน ชุดท่านชาย  เป็นต้น

ด้วยการ create ที่หลากหลายทำให้ร้านเรามีแบบใหม่ออกมาอย่างต่อเนื่อง ได้รับการการันตีจากลูกค้ามากมายถึงคุณภาพของการตัด ท่านสามารถเลือกซื้อเลือกชมสินค้าได้  ทางเรามีการอัพเดตสินค้าทุกอาทิตย์
สามารถที่สอบถามเข้ามาก่อนที่จะทำการสั่งซื้อ
ที่ line ID :18092009 หรือที่ dress2home.com ค่ะ

นอกจากนี้ทางร้านยังชุดเด็กรายการอื่นๆอีก เช่น ชุดออกงานเด็ก ชุดเอี๊ยมเด็ก โลชั่นกันยุงเด็ก กระเป๋า ท่านสามารถเข้าไปเลือกชมได้ที่ หน้าเว็บไซด์นะค่ะ

สินค้าจะมาอาทิตย์ละครั้ง ของจะมาไวไปไวค่ะ ต้องรีบคอนเฟิร์มนะค่ะ
สินค้าหมดเร็ว มีมาเรื่อยๆ เพราะฉะนั้นสินค้ารอบใหม่ลายผ้าอาจต่างออกไปนะค่ะ
กรุณาสอบถามก่อนสั่งซื้อนะค่ะถ้าสั่งมาแล้วของหมดต้องขออภัยนะค่ะ ทางเราจะคืนให้เต็มจำนวนค่ะ