ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ไหนโชว์ lg oled c6 e6ไรพวกนี้เเล้วครับรบกวนด้วย  (อ่าน 947 ครั้ง)

ออฟไลน์ pakaphon

• Edge LED TV member
ขอพิกัดหน่อยครับ อยากไปชมด้วยตากำลังตัดสินใจจะเอาc6 ถ้าไม่ถึง9หมื่นคงได้จัดครับบอกเลย

ออฟไลน์ TheJia

• LCD TV member
  • **
Re: ที่ไหนโชว์ lg oled c6 e6ไรพวกนี้เเล้วครับรบกวนด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2016, 05:15:02 am »
เดอะมอล์ท่าพระ เมื่อวานไปมา มีโชว์ทั้ง E6 และ C6 เลย, แต่มีเฉพาะ 65"
พอดีไม่มีเวลา ยังไม่ได้ลองเสียบแฟลชไดร์ฟเทสดู อยากรู้ว่ามันอัพสเกลดีกว่ารุ่นปี 2015 แค่ไหน