ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ต้องลงทุน เพียงคุณสมัครดูโฆษณษากับ THWGLOBAL ก็มีรายได้ สมัครฟรีคลิก  (อ่าน 176 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaipat

• Flat TV member
  • *
THWGlobalThai Advertising ระบบโฆษณาออนไลน์นานาชาติ รับสมัครสมาชิกทั่วโลก ฟรี ไม่มีค้าใช้จ่าย แต่มีโอกาสรับรายได้ถึง $ 25/ชั่วโมง ลงทะเบียนด่วน ตามลิงค์นี้นะครับ :
1)http://chaipat.tenhoursweekly.com/
2)http://chaipat.betterthanyoutube.com/
ขอแนะนำขั้นตอนสำคัญดังนี้ครับ
1.ใช้ชื่อ..รหัสผ่านเข้าระบบ
2.ทำแบบสำรวจ Survey เพื่อทาง THWGlobal จะจัดระบบ ตามอาชีพ และความสนใจในธุรกิจ
3.นำลิ๊งค์เว็บไซต์ที่ได้ ไปโปรโมท เพื่อแนะนำสมาชิกให้สมัครต่อเพื่อเป็นสมาชิกใต้สายงานของคุณ
4.สมาชิกใต้สายงานจะเป็นส่วนสำคัญมากเมื่อเปิดระบบเต็มตัว(ประมาณวันที่ 10 กันยายน 2559) เพราะคุณจะได้รับรายได้จากสายงานด้วย
5.ขณะนี้ THWGlobal กำลังอยู่ในเฟส 2 คือจัดระบบสมาชิก คาดว่าจะครบ 5 ล้านคนภายใน 10 SEP 2016
อายุต่ำกว่า 18 ปี ห้ามสมัครนะครับ
ช่วยสมัครตามลิงค์ ด้านบนหน่อยนะครับเพื่อน ๆ ไม่เสียเงินอะไรครับ

ขณะนี้ระบบกำลังทำงาน
THW Global กำลังทดลองแพลตฟอร์ม อย่างต่อเนื่องในประเทศสหรัฐอเมริกา โดยสมาชิก International Viewers US
วันนี้ได้เพิ่มประเทศต่างๆเพื่อทดลองระบบแพลตฟอร์มคือ Andorra, Austria, Bulgaria, Canada, Switzerland, Germany, Denmark, Spain, Finland, France, United Kingdom, Greece, Croatia, Ireland, Iceland, Italy, Liechtenstein, Malta, Norway, Poland, Portugal, Romania, Sweden, and Slovakia โดยประเทศเหล่านี้สามมารถเห็นวิดีโอ สำหรับประเทศอื่นๆ กำลังจะเพิ่มเร็วๆนี้
ด้วยความสำเร็จอย่างมากของ THWGobal.com วิดีโอแพลตฟอร์มการทดสอบเบต้า; การจัดการของ THWGLobal.com เรามีความตั้งใจอย่างแรงกล้าเพื่อให้สมาชิกของเราเริ่มต้นการดูวิดีโอและรายการต่างๆภายในไม่กี่สัปดาห์นี้
THWGlobal.com เหลือเวลาอีกไม่ถึง 30 วันเพื่อการนำเสนอ วิดีโอแพลตฟอร์ม และการโฆษณา จากนั้นจะทำการรับรองสมาชิกที่สมัครมาอย่างถูกต้อง และจะเข้าสู้เฟส 2 ของระบบต่อไป ซึ่งจะเป็นการกำหนดรหัสสมาชิก เพื่อกำหนดการรับรายได้
***ขอความช่วยเหลือจากสมาชิกที่มีความสามารถในการแปลครับ ช่วยปรับปรุง แนะนำ หรือ แปลเพื่อให้ทุกคนสามารถสื่อความหมายได้อย่างถูกต้อง..ขอขอบคุณ*****