ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 307 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
ลักษณะเฉพาะของถุงร้อนเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้าญี่ปุ่นนี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
เครื่องหมายการค้า LOTTE เพื่อนฝูงๆ คุ้นๆกับตรานี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าสมรรถภาพในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกประเภทที่ออกจากหุ้นส่วนเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท LOTTE ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ถุงทรายร้อนหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่ผลิตเคลื่อนที่นี่จะลือชื่อ มีการดูแลคุณลักษณะที่สุดยอดค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่จำเป็นจะต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่ขีดเขียนไว้ข้างกล่อง ถือเอาว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีความร้อนมากมายถึง 44 องศา ค่าเฉลี่ยของอุณหภูมิที่ 36 องศา ด้วยกัน อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นกรณีที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีลูกค้าหลายๆคนมาครวญให้ทางร้านรวงฟังว่า
ซื้อไคโระ ที่มูลค่าถูกกว่า มีตัวอักขระภาษาญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามผลรวมที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเลยจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ข้างบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในซอง สูงเกินพอดีค่ะ
หิวลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นผลิตภัณฑ์ ที่ทำการในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
รับแขกเลยค่ะ ว่า ค่ายาเฝ้าผิวหนัง ไหม นั้น สูงกว่า ราคาแผ่นกันหนาวแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ในเด็กแบเบาะๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างประเทศกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นยอดเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ลูกค้าหลายๆคุณๆ ที่มาสอบถามกับทางร้านขายของ ก็รู้ซึ้งว่า กว่าจะรู้ว่า เลือดเนื้อเชื้อไขตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบเผินๆค่ะ คราวนี้ วงเเตก ไห้โยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างถิ่น กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับประกันนะคะ ว่า ศักยเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความร้อนร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน ผลิตจากบริษัท ระดับโลกที่มีการคุมคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : แผ่นร้อนกันหนาวไคโระ

เว็บไซต์ที่เกี่ยวข้อง : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : แผ่นร้อนไคโระ,hotpack