ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 248 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
คุณลักษณะกับถุงทรายร้อนเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้าญี่ปุ่นนี้ เป็นของซื้อของขายที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ตรา อาลาดินขี่พรม เพื่อนเกลอๆ คุ้นๆกับสัญลักษณ์นี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าศักยภาพในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกขนาดที่ออกจากหุ้นส่วนเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท LOTTE ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
แผ่นกันหนาวหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่กำเนิดเดินทางที่นี่จะได้ชื่อ มีการบังคับบัญชาคุณภาพที่ท้อปค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่จำเป็นต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่เขียนไว้ข้างกล่อง ลงความว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิสูงสุดถึง 44 องศา ค่ากลางของอุณหภูมิที่ 36 องศา พร้อมกับ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นถ้อยคำที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เหตุผลที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ใช้หลายๆคนมารำพึงรำพันให้ทางร้านขายของฟังว่า
ซื้อแผ่นแปะให้ความอบอุ่น ที่มูลค่าถูกกว่า มีตัวหนังสือภาษาญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่อุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามโควตาที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเลยจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ชั้นบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในห่อ สูงเกินพอดีค่ะ
อยากได้ลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นของซื้อของขาย ที่ทำในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
รับแขกเลยค่ะ ว่า ค่ายาเฝ้าหนัง ไหม นั้น เยอะกว่ากว่า ราคาแผ่นแปะให้ความร้อนแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ในเด็กทารกๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างชาติกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ผู้บริโภคหลายๆคุณ ที่มาสอบถามกับทางร้านค้า ก็รู้ว่า กว่าจะรู้ว่า สายเลือดตัวเอง หนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวค่ะ คราวนี้ วงเเตก เศร้าโศกโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวเมืองนอก กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับรองนะคะ ว่า ศักยเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า สินค้าแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายขยำร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการคุมคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่สำคัญที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : แผ่นร้อน

เว็บไซต์ที่เกี่ยวข้อง : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : แผ่นร้อน,แผ่นร้อนไคโระ,แผ่นกันหนาว