ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 268 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
รูปเเบบพิเศษกับเเผ่นเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
โปรดักนี้ เป็นสินค้าที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ยี่ห้อ ล๊อตเต้ สหายๆ คุ้นๆกับสัญลักษณ์นี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าขีดความสามารถในการผลิต เเละ คุณลักษณะสินค้า
ทุกรูปเเบบที่ออกจากบริษัทเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท อาลาดินขี่พรม ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทรายขยำ หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ถุงทรายหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่ผลิตจากที่นี่จะลือชื่อ มีงานบังคับการคุณค่าที่สุดยอดค่ะ
(ก็ขนาดถุงยางอนามัย ที่แตะต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่เขียนหนังสือไว้ข้างกล่อง รวมความว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีความอบอุ่นอุตดมถึง 44 องศา ค่าถัวเฉลี่ยของอุณหภูมิที่ 36 องศา พร้อมทั้ง อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นข้อความที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ ตัวการที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ซื้อหลายๆคนมาครวญคร่ำให้ทางร้านฟังว่า
ซื้อถุงทราย ที่ค่าถูกกว่า มีพยัญชนะถ้อยคำญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่อุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามโควตาที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเหลือจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ข้างบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในซอง สูงเกินพอดีค่ะ
หิวลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นสินค้า ที่ดำเนินงานในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ยืนยันเลยค่ะ ว่า ค่ายาบำรุงรักษาหนัง ไหม นั้น มากกว่ากว่า ราคาถุงทรายกันหนาวแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ในเด็กแรกเกิดๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างประเทศกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นยอดเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ผู้ซื้อหลายๆคุณๆ ที่มาสอบถามกับทางร้านขายของ ก็ทราบถึง กว่าจะรู้ว่า ลูกตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวค่ะ คราวนี้ วงเเตก สลลดใจโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างชาติ กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับประกันนะคะ ว่า ทำได้เเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อนร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน ผลิตจากบริษัท ระดับโลกที่มีการคุมคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : แผ่นร้อน

เครดิต : http://www.japbeauty.com

Tags : แผ่นร้อนให้ความอบอุ่น,hotpack