ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 190 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
คุณลักษณะเช่นกระเป๋าน้ำร้อนแผ่นเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้านี้ เป็นของซื้อของขายที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
สัญลักษณ์ อาลาดินขี่พรม เพื่อนฝูงๆ คุ้นๆกับยี่ห้อนี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าปัญญาสามารถในการผลิต เเละ คุณลักษณะสินค้า
ทุกชนิดที่ออกจากยี่ห้อเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท ล๊อตเต้ ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ไคโระ หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ถุงทรายกันหนาวหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่ผลิตเคลื่อนที่นี่จะมีชื่อเสียง มีงานสั่งงานคุณลักษณะที่ดีเลิศค่ะ
(ก็ขนาดคอนดอม ที่จำเป็นต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่ขีดเขียนไว้ข้างกล่อง ตกว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิมากมายถึง 44 องศา ค่าถัวเฉลี่ยของความร้อนที่ 36 องศา พร้อมด้วย อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นคำอธิบายที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เค้ามูลที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้บริโภคหลายๆคนมาพร่ำบ่นให้ทางร้านรวงฟังว่า
ซื้อถุงทรายขยำ ที่ราคาถูกกว่า มีตัวอักขระถ้อยคำญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความร้อนเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามปริมาณที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเลยจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ส่วนบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในห่อ สูงเกินพอดีค่ะ
อยากได้ลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นของซื้อของขาย ที่ทำในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
รับแขกเลยค่ะ ว่า ค่ายาทะนุบำรุงหนัง ไหม นั้น เยอะกว่ากว่า ราคาแผ่นกันหนาวแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเช่น ในเด็กเล็กๆที่ต้องไปเที่ยว เมืองนอกกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นเลิศนะคะ

เพราะว่า ลูกค้าหลายๆคุณ ที่มาสอบถามกับทางร้านค้า ก็เข้าใจอย่างเเน่นอน กว่าจะรู้ว่า เด็กตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวค่ะ คราวนี้ วงเเตก ร้องโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างถิ่น กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับประกันนะคะ ว่า เป็นได้เเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นกันหนาวร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน ผลิตจากบริษัท ระดับโลกที่มีการกำกับคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : แผ่นร้อนกันหนาวไคโระ

ขอบคุณบทความจาก : http://www.japbeauty.com

Tags : ถุงร้อนกันหนาว,ถุงร้อนกันหนาว,hotpack