ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 225 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
ลักษณะของถุงทรายร้อนเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้าญี่ปุ่นนี้ เป็นของซื้อของขายที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
สัญลักษณ์ LOTTE เพื่อนๆ คุ้นๆกับตรานี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าความชำนิชำนาญในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกชนิดที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท อาลาดินขี่พรม ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทรายขยำ หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ แผ่นกันหนาว
ถุงทรายขยำหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่เกิดดำเนินที่นี่จะขึ้นชื่อ มีงานสั่งงานคุณภาพที่มากมายค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่จำเป็นมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความร้อนที่ขีดเขียนไว้ข้างกล่อง หมายถึง แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิยิ่งถึง 44 องศา ค่าถัวเฉลี่ยของความอบอุ่นที่ 36 องศา ด้วยกัน อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นเนื้อความที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ใช้หลายๆคนมาครวญให้ทางร้านค้าฟังว่า
ซื้อไคโระ ที่ราคาถูกกว่า มีตัวอักษรภาษาญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่ร้อนเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามผลรวมที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเกินจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ชั้นบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในซอง สูงเกินพอดีค่ะ
หิวลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นสินค้า ที่ปฏิบัติในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ต้อนรับขับสู้เลยค่ะ ว่า ค่ายาบำรุงรักษาหนัง ไหม นั้น เยอะเเยะกว่ากว่า ราคาถุงทรายร้อนแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะ ในทารกๆที่ต้องไปเที่ยว วิรัชกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นพิเศษนะคะ

เพราะว่า ผู้ซื้อหลายๆคุณ ที่มาสอบถามกับทางร้านรวง ก็เข้าใจอย่างเเน่นอน กว่าจะรู้ว่า เลือดเนื้อเชื้อไขตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวค่ะ คราวนี้ วงเเตก เป่าปี่โยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างบ้านต่างเมือง กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับรองนะคะ ว่า สมรรถเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายกันหนาวร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการบังคับบัญชาคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : แผ่นร้อน

ขอบคุณบทความจาก : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : ถุงร้อนกันหนาว,ไคโระ,hotpad