ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 223 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
ประสิทธิภาพของไคโระแปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
ชิ้นงานนี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ยี่ห้อ ล๊อตเต้ สหายๆ คุ้นๆกับสัญลักษณ์นี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าความชำนิชำนาญในการผลิต เเละ คุณลักษณะสินค้า
ทุกเเบบที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท อาลาดินขี่พรม ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทรายร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายกันหนาว
ถุงทรายกันหนาวหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่ผลิตไปที่นี่จะขึ้นชื่อ มีการบังคับการคุณค่าที่ยิ่งค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่จำเป็นต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความอบอุ่นที่เขียนไว้ข้างกล่อง ถือเอาว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิมากมายถึง 44 องศา ค่าเฉลี่ยของความร้อนที่ 36 องศา พร้อมทั้ง อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นหัวข้อที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เหตุเดิมที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ใช้หลายๆคนมารำพึงรำพันให้ทางร้านฟังว่า
ซื้อถุงทรายร้อน ที่ราคาถูกกว่า มีลายลักษณ์อักษรภาษาญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอบอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามส่วนแบ่งที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเหลือจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ชั้นบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในซอง สูงเกินพอดีค่ะ
หมายมั่นลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นผลิตภัณฑ์ ที่ปฏิบัติงานในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
รับประกันเลยค่ะ ว่า ค่ายาบำบัดรักษาผิวหนัง ไหม นั้น เเพงกว่า ราคาถุงทรายร้อนแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเช่น ในเด็กแรกเกิดๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างชาติกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นเลิศนะคะ

เพราะว่า ผู้ใช้หลายๆท่าน ที่มาสอบถามกับทางร้านค้า ก็เห็นถึง กว่าจะรู้ว่า ลูกหลานตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวกายค่ะ คราวนี้ วงเเตก ร้องไห้โยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวเมืองนอก กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้าประกันนะคะ ว่า ศักยเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ของซื้อของขายแผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความร้อนร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการสั่งคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

ขอบคุณบทความจาก : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : ถุงร้อนกันหนาว,แผ่นร้อนให้ความอบอุ่น,ถุงทรายร้อน