ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 190 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
คุณลักษณะได้เเก่ไคโระแปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
ชิ้นงานนี้ เป็นสินค้าที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ตรา LOTTE สหายๆ คุ้นๆกับยี่ห้อนี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าประสิทธิภาพในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกประเภทที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท อาลาดินขี่พรม ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน แผ่นกันหนาว หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายกันหนาว
แผ่นแปะให้ความร้อนหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่กำเนิดเคลื่อนที่นี่จะลือชื่อ มีงานสั่งงานคุณภาพที่ชั้นเยี่ยมค่ะ
(ก็ขนาดคอนดอม ที่จำเป็นจะต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความร้อนที่เขียนหนังสือไว้ข้างกล่อง หมายถึง แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิยิ่งถึง 44 องศา ค่ากลางของความอบอุ่นที่ 36 องศา พร้อมด้วย อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นหลักใหญ่ที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ ที่มาที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้บริโภคหลายๆคนมาครวญให้ทางร้านรวงฟังว่า
ซื้อไคโระ ที่ราคาถูกกว่า มีอักขระคำพูดญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอบอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามโควตาที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนมากเกินจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ชั้นบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในปลอก สูงเกินพอดีค่ะ
มุ่งหมายลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นสินค้า ที่กระทำในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ค้ำประกันเลยค่ะ ว่า ค่ายาผดุงผิวหนัง ไหม นั้น เยอะเเยะกว่ากว่า ราคาแผ่นแปะให้ความร้อนแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ในทารกๆที่ต้องไปเที่ยว วิเทศกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นดีเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ผู้บริโภคหลายๆท่าน ที่มาสอบถามกับทางร้านขายของ ก็รู้ว่า กว่าจะรู้ว่า ลูกหลานตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวค่ะ คราวนี้ วงเเตก ไห้โยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างประเทศ กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้าค้ำประกันนะคะ ว่า อาจจะเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นกันหนาวร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการคุมคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่สำคัญที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : ถุงร้อนกันหนาว

เครดิต : http://www.japbeauty.com

Tags : kairo,แผ่นร้อนกันหนาวไคโระ,kairo