ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 222 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
ลักษณะของถุงร้อนเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้านี้ เป็นสินค้าที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ตรา LOTTE เพื่อนเกลอๆ คุ้นๆกับสัญลักษณ์นี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าสมรรถนะในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกรูปเเบบที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท ล๊อตเต้ ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทรายร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ แผ่นกันหนาว
แผ่นแปะให้ความอบอุ่นหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่กำเนิดดำเนินที่นี่จะได้ชื่อ มีงานควบคุมคุณภาพที่สูงสุดค่ะ
(ก็ขนาดถุงยางอนามัย ที่จำเป็นมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่สลักไว้ข้างกล่อง ถือเอาว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีความร้อนดีเลิศถึง 44 องศา ค่าถัวเฉลี่ยของความร้อนที่ 36 องศา พร้อมทั้ง อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นบทที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ซื้อหลายๆคนมารำพันให้ทางร้านขายของฟังว่า
ซื้อแผ่นแปะให้ความอบอุ่น ที่ราคาถูกกว่า มีลายลักษณ์อักษรถ้อยคำญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่อุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามโควตาที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเกินจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ชั้นบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในห่อ สูงเกินพอดีค่ะ
หมายมั่นลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นผลิตภัณฑ์ ที่ประพฤติในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ต้อนรับเลยค่ะ ว่า ค่ายาปกป้องรักษาผิวหนัง ไหม นั้น มากกว่ากว่า ราคาแผ่นแปะให้ความอบอุ่นแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ในเด็กแรกคลอดๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างประเทศกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นดีเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ผู้ใช้หลายๆคุณ ที่มาสอบถามกับทางร้าน ก็รู้ซึ้งว่า กว่าจะรู้ว่า ลูกเต้าตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวหน้าค่ะ คราวนี้ วงเเตก เสียใจโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างประเทศ กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้าประกันนะคะ ว่า รอบรู้เเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ของซื้อของขายแผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นกันหนาวร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการสั่งงานคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่เด่นที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : ถุงร้อนกันหนาว

เครดิต : http://www.japbeauty.com

Tags : แผ่นร้อนกันหนาวไคโระ