ผู้เขียน หัวข้อ: Chloro Mint คลอโรมิ้นต์ คลอโรฟิลล์ ล้างสารพิษ ลดพุง  (อ่าน 409 ครั้ง)

ออฟไลน์ locknan582

• Flat TV member
  • *

ทาง แต่อย่างอื่นผมก็ลืมเรื่อง "ไม่ iPod" กฎสำหรับการนี้แล้วถก Chloro Mint เถียงกันภายในว่าฉันควรปฏิบัติตั้งแต่ฉันให้ระดับเสียงต่ำอยู่แล้ว สุดท้ายผมตัดสินใจว่าผมควรจะปฏิบัติตามกฎชุดของการแข่งขันเป็นส่วน คลอโรมิ้นต์ รีวิว หนึ่งของนักกีฬาที่ดี แต่ผมพลาดเพลงของฉันและฉันค่อนข้างมั่นใจว่าฉันจะได้โกนเวลาบางส่วนออกกับชนิดของแรงจูงใจที่ นอกจากนี้ผมไม่ได้ชื่นชมยิ้มในใจได้ยินหายใจหนักแฮ็คของน้ำมูกพูดคุยเกี่ยวกับเผ่าพันธุ์อื่นและพูดคุยเกี่ยวกับฮิลส์ที่จะเกิดขึ้น คลอโรมิ้นต์ ในขณะที่สิ่งเหล่านี้เป็นเสียงกับผมปกติผมมักจะสามารถดึงความสนใจของตัวเองด้วยเพลง Chloro Mint พันทิบ วันหยุดสุดสัปดาห์ที่ตัวเองถูกอัดแน่นไปมาก วันศุกร์ที่ฉันมุ่งหน้าลงไปยังพื้นที่ที่ซานดิเอโกจะเข้าร่วมกิจกรรมเครือข่ายและจากนั้นมันก็เต็มไปวันและครึ่งใช้เวลากับเพื่อนและตะกละและคนเหล่านี้ (ที่ La Jolla Cove):เมื่อวันศุกร์ที่ฉันตระหนักว่าฉันจะไม่สามารถที่จะรับแพ็คเก็ตของฉันในทางลงเนื่องจากงานแสดงสินค้าจะเปิดให้บริการในวันเสาร์ นั่นเป็นที่น่าผิดหวังสวย ในวันเสาร์ที่เดินทางเข้ามาใน La Jolla ได้ช้ามากเนื่องจากการจราจรและให้ว่าวัสดุที่กล่าวว่า "9:00 น -1 และ 2-5 น" (รบกวนอื่น ๆ ทั้งหมดในตัวเอง) เรากำลังทำงานอยู่ใกล้กับ "อาหารกลางวัน หยุด "และเป็นห่วงเราจะต้องรอผ่านมัน อย่างน้อยพวกเขาได้ปรับปรุง Expo โดยการย้ายไปยังพื้นที่หญ้าขนาดใหญ่เมื่อเทียบกับที่จอดรถขนาดเล็กสี่ปีที่ผ่านมาแต่น่าเสียดายที่พวกเขาหายไปเอี๊ยมของฉันดังนั้นฉันจะต้องติดรอบสำหรับพวกเขาจะถือเป็นโมฆะว่าจำนวนที่ขาดหายไปและกำหนดให้ฉันหนึ่งใหม่ ไม่ใช่เรื่องใหญ่ แต่ในหลายครึ่งมาราธอนของฉันฉันไม่เคยมีการติดอุปกรณ์ใด ๆ เช่นนั้นก่อน โอ้และตอนนี้ผมอายุ 25 ปีอีกครั้งตามการลงทะเบียนใหม่ของฉัน =)ในเช้าวันแข่งผมก็ป่องชะมัด (เนื่องจากตะกละที่ผมอ้างถึงข้างต้น?) และเนื่องจากวิธีการแออัดมากเข้าไปในบริเวณที่จอดรถที่ผมเพิ่งจะมีเวลาที่จะใช้ Port-A-ไม่เต็มเต็งก่อนที่จะปิด เพราะสิ่งที่นาทีสุดท้ายนี้ผมไม่ได้ไปกินน้ำผึ้งพลิ้วไหวของฉันที่ฉันมักจะทำและมีการดำเนินการเหล่านั้นและขวดน้ำพลาสติกตลอดการแข่งขัน แน่นอนว่าการชะลอตัวลงเล็กน้อย แต่เพราะมันเป็นชื้นมากและสถานีน้ำบิตห่างกันผมก็ดีใจที่ฉันมีทางเลือกของ คลอโรมิ้นต์ ราคาส่ง การดื่มเป็นฉันยินดีผมไม่ได้ผลักดันอย่างหนักในช่วงที่การแข่งขันนี้ที่ฉันมีครึ่งสุดสัปดาห์ถัดไปอีกและจริงๆไม่ได้ต้องการที่จะผลักดันโชคดีของผมพิจารณาขาดฉันทำงานยาวเป็นของสาย ฉันได้รับการรักษา Chloro Mint นี้มากขึ้นเช่นการฝึกอบรมการทำงานเพียงเพื่อให้ได้ตัวเองใช้อยู่ออกมีสำหรับสองชั่วโมงในหลักสูตรที่ยากลำบากและทุกแยก:ไมล์ 1 - 09:22ไมล์ 2 - 09:03ไมล์ 3 - 09:344 ไมล์ - 10:22ไม่กี่ไมล์แรกค่อนข้างปีนขึ้นไปเล็ก ๆ น้อย ๆ และหนึ่งในที่สูงชันไมล์สี่ซึ่งผมตัดสินใจที่จะเดินเพราะผมรู้สึกอยู่แล้วว่าถ้าผมได้รับความร้อนสูงเกินไป สภาพอากาศที่มืดครึ้ม แต่ชื้นไมล์ 5 - 08:57สะพานจอ ผมก็รู้สึกว่าอาการเจ็บหน้าอกในช่วงไมล์นี้ แต่ฉันได้รับการทำงานนานพอที่จะรู้ว่ามันเป็นเพียงตะคริวหน้าอก Chloro Mint  ของแท้ (ชนิดเช่นตะเข็บด้านข้าง) และไม่ได้เป็นสิ่งที่รุนแรงมากขึ้นไมล์ 6 - 12:41ไมล์ 7 - 10:34ฮิลส์ คลอโรมิ้นต์ บิ๊กที่ Torrey Pines สำรอง ชวนให้นึกถึงมากของภูเขาที่