ผู้เขียน หัวข้อ: กระเป๋าbeibaobao ยี่ห้อยอดนิยมเจ้าเก่าค่า รุ่นนี้ออกใหม่ ตอนแรกมองตัวกระเป๋าลายดูฟรุ้งฟริ้งมา  (อ่าน 291 ครั้ง)

ออฟไลน์ pawankubpom

• Edge LED TV member

กระเป๋า Axixi แบรนด์ยอดนิยมเจ้าเก่าค่า รุ่นนี้ออกใหม่ ตอนแรกมองตัวกระเป๋าลายดูฟรุ้งฟริ้งมาก ดูเผินๆคิดว่าเป็นกระเป๋าผ้าเลยค่ะ ส่องอยู่นานเลยตัดสินใจสั่งเข้ามาค่ะ
 กระเป๋า Axixi ใบนี้ มีรูปทรงแบบกล่อง ขนาดกลางนะคะ ผลิตจากหนังโพลียูริเทน หรือที่เรียกกันสั้นๆว่า หนัง PU สีพื้นกระเป๋าเป็นสีออกน้ำตาล(กากี)นะคะ ทาง supplier แจ้งว่าเป็นสี Tea Apricot ค่ะ (ประมาณว่าสีชาไทยนะคะ) ตัวหนังกระเป๋าทั้งใบตกแต่งด้วยการพิมพ์ลายดอกไม้โดยรอบ วินไทจสไตล์มากๆ สายสะพายเป็นสายหนังสามารถถอดได้ รุ่นนี้มีหูหิ้วเอาไว้ถือเก๋ๆก็ได้นะจ๊ะ
สั่งซื้อได้ที่นี่เลยค่ะ ? www.axixifashion.in.th
หรือทางไลน์ @bagbybest

Keyword : กระเป๋าaxixiของแท้,กระเป๋าaxixi,กระเป๋าbeibaobao
กระเป๋าbeibaobao
คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : กระเป๋าaxixiของแท้

เว็บไซต์ที่เกี่ยวข้อง : https://www.bestneve.com/

Tags : กระเป๋าaxixi,กระเป๋าbeibaobao