ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 194 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
ประสิทธิภาพกับแผ่นกาวเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้านี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ตรา ล๊อตเต้ เพื่อนฝูงๆ คุ้นๆกับตรานี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าวิสัยในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกประเภทที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท LOTTE ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ไคโระ หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายร้อน
ถุงทรายร้อนหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่ผลิตจากที่นี่จะได้ชื่อ มีงานบังคับบัญชาคุณลักษณะที่ยิ่งค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่ควรมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความร้อนที่เขียนไว้ข้างกล่อง หมายความว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีความร้อนสูงสุดถึง 44 องศา ค่าเฉลี่ยของอุณหภูมิที่ 36 องศา พร้อมด้วย อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นบทที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เหตุผลที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้บริโภคหลายๆคนมาปากเปียกปากแฉะให้ทางร้านค้าฟังว่า
ซื้อแผ่นแปะให้ความอบอุ่น ที่สนนราคาถูกกว่า มีตัวเขียนถ้อยคำญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่อุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามโควตาที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนมากเกินจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ชั้นบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในซอง สูงเกินพอดีค่ะ
อยากลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นผลิตภัณฑ์ ที่ก่อในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ยืนยันเลยค่ะ ว่า ค่ายาอภิบาลผิวหนัง ไหม นั้น เเพงกว่า ราคาแผ่นแปะให้ความร้อนแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ในเด็กแรกคลอดๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างแดนกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นเด่นนะคะ

เพราะว่า ผู้ใช้หลายๆคุณ ที่มาสอบถามกับทางร้าน ก็พบว่า กว่าจะรู้ว่า เลือดเนื้อเชื้อไขตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวหน้าค่ะ คราวนี้ วงเเตก ร้องโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างชาติ กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับประกันนะคะ ว่า รอบรู้เเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ของซื้อของขายแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ไคโระร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการสั่งคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่สำคัญที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

เว็บไซต์ที่เกี่ยวข้อง : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : kairo