ผู้เขียน หัวข้อ: ฝันว่ารถหาย : ทำนายฝัน / ความรัก / การงาน / เลขเด็ด  (อ่าน 41150 ครั้ง)

ออฟไลน์ teenooo2

• Edge LED TV member
ฝันว่ารถหาย : ทำนายฝัน / ความรัก / การงาน / เลขเด็ด

สำหรับใครที่ ฝันว่ารถหาย ตื่นมาคงตกใจ ต้องรีบไปดูที่รถเลยใช่ไหม ฝันว่ารถหาย นี้คงใจหายใจคว่ำกันเลยทีเดียว เพราะกลัวว่าฝันกลายเป็นจริง ใช่ไหมครับ แต่ถ้ารถของคุณยังอยู่ก็โล่งใจไป และตามตำราโบราณกล่าวไว้ว่า การที่เรา ฝันว่ารถหาย ใช่ว่าจะเกิดเรื่องไม่ดี แต่มันกลับกันนะครับ โดยส่วนใหญ่แล้วฝันร้ายจะกลายเป็นซึ่ง ฝันว่ารถหาย ก็เช่นกัน

ความรัก
ถ้าเป็นคนที่มีคู่อยู่แล้วให้ท่าน ในช่วงนี้ท่านอาจจะได้ไปเที่ยวได้ไปพักผ่อนได้ใช้เวลาอยู่ด้วยกันกันมากขึ้น อาจตะเป็นช่วงเป็นที่น่าจดจำของท่านเลยก็ว่าได้ ยังไงก็ขอให้มีความสุขที่สุดในช่วงนี้นะครับ ถ้าเรามีโอกาสที่อยู่ด้วยกันช่วงเวลานี้อาจจะเหมาะสมที่สุดครับ

สำหรับคนที่โสดหรือยังไม่มีใครเป็นตัวเป็นตนสักที ถ้า ฝันว่ารถหาย นี้มีเฮแน่นอน ท่านอาจจะได้สละโสดในช่วงนี้ เพราะเป็นช่วงที่มีเนื้อคู่เข้ามาวนเวียนช่วงนี้มากที่สุด อย่าให้พลาดนะครับ โอกาสมาเราต้องคว้าเอาไว้ เพราะถ้าพลาดแล้วท่านอาจจะต้องโสดไปอีกสักพักใหญ่ๆเลยครับ

การงาน
ในช่วงนี้การงานของท่านอาจไม่ได้สวยงามเหมือนกับเรื่องความรักของท่านสักเท่าไหร เพราะช่วงนี้คุณอาจจะทำงานผิดพลาดหรือโดนผู้ใหญ่ตำหนิ ในเรื่องการงาน คุณต้องมีสติให้มาเวลาที่คุณทำงาน

การเงิน
ถือได้ว่าการเงินไม่เพิ่มไม่ลด พอดีๆ ไม่ได้ขาดมือหรือได้มาเป็นกอกเป็นกำ เรียบๆ แต่อยู่ในเกณที่ดี เพราะถ้าเงินเราไม่ขาดมือก็ถือได้ว่าโอเคแล้วครับ
เลขเด็ด
เลขสามตัว 351 – 864 – 651 – 654
เลขสองตัว 01 – 44 – 15 – 61

ฝันเห็นงูใหญ่สีดํา โหลดคลิปจาก youtube ฝันถึงแฟนเก่าบ่อยๆ ฝันเห็นพญานาคเล่นน้ํา ฝันเห็นอวัยวเพศผู้ชาย ฝันเห็นทหาร เยอะมาก วันพีช 871 รูปวันพีช    ตารางแข่งแมนยู     

ข่าว ดูดวง  ทำนายฝัน  ผลบอล  ฝันเห็นตำรวจ ฝันเห็นคนคอขาด นมขาว โหลดคลิป youtube ฝันว่ามีลูกผู้ชายน่ารัก ฝันเห็นคนนั่งขี้ ฝันเห็นคนนอนด้วยกัน ฝันเห็นคนนั่งขี้ ฝันเห็นคนนอนด้วยกัน  ฝันว่ารถหาย ฝันเห็นคนแก่