ผู้เขียน หัวข้อ: ฝันว่าแฟนนอกใจ : ทำนายฝัน / ความรัก / การงาน / เลขเด็ด  (อ่าน 3596 ครั้ง)

ออฟไลน์ teenooo2

• Edge LED TV member
ฝันว่าแฟนนอกใจ : ทำนายฝัน / ความรัก / การงาน / เลขเด็ด

บอกเลยครับว่าที่เค้าว่าฝันร้ายกลายเป็นดีมันก็ไม่ใช่เสมอไปนะครับการที่ ฝันว่าแฟนนอกใจ มีทั้งเรื่องดีและเรื่องไม่ค่อยดีเท่าไหร่นะครับ ว่าแล้วหลายหลายคนก็คงคิดว่าอย่าให้เป็นจริงเลยใช่ไหมครับ ฝันว่าแฟนนอกใจ การทำนายฝัน โบราณท่านว่าไว้ว่า ในช่วงนี้ท่านจะได้โชคลาภ เงินทองก้อนโต ทำอะไรก็ขึ้นไปหมด อย่างที่ผมเกิ้นเอาไว้ครับว่ามีทั้งดีและร้ายเราลองมาดูเรื่องร้ายกันนะครับ

เรื่องความรัก
สำหรับคนที่มีคู่อยู่แล้วหอยช่วงนี้ต้องระวังแฟนของคุณให้ดีนะครับอาจจะกำลังนอกใจคุณอยู่ก็ได้ครับ ช่วงนี้จะเป็นช่วงที่คุณและเขาระแวงไม่เชื่อใจกัน เป็นพิเศษ อาจมีการทะเลาะกันมากขึ้น ทั้งสองฝ่ายแนะนำให้ปรับความเข้าใจกันนะครับ ถ้าจับได้ว่าแฟนคุณนอกใจจริง รีบดับไฟแต่ต้นลม เลยนะครับ เพราะถ้สปล่อยไปอาจจะถึงขั้นเลิกรากันก็ได้ครับ

สำหรับคนที่ยังโสดอยู่ตอนนี้คงช่วงเวลาที่ดีเลยครับในการเจอเนื้อคู่นะครับ แต่ต้องดูให้ดีนะครับเพราะว่าคุณอาจจะโดนคนมีเจ้าของแล้วหลอกคุณอีกทีนะครับ

การเงินการงาน
ช่วงนี้ไม่ว่าทั้งเงินและทำงานก็ดูเหมือนจะดูดีไปทั้งคู่นะครับ ทำอะไรก็ดูดีไปหมดครับทั้งเรื่องของการเงินและการงาน เหมาะกับการเริ่มต้นธุรกิจใหม่หรือการเลื่อนตำแหน่ง ครับ
เลขเด็ด สามตัว

156   841    919   916

เลขเด็ด สองตัว

65   98   96  51

ฝันเห็นงูใหญ่สีดํา โหลดคลิปจาก youtube ฝันถึงแฟนเก่าบ่อยๆ ฝันเห็นพญานาคเล่นน้ํา ฝันเห็นอวัยวเพศผู้ชาย ฝันเห็นทหาร เยอะมาก วันพีช 871 รูปวันพีช    ตารางแข่งแมนยู     

ข่าว ดูดวง  ทำนายฝัน  ผลบอล  ฝันเห็นตำรวจ ฝันเห็นคนคอขาด นมขาว โหลดคลิป youtube ฝันว่ามีลูกผู้ชายน่ารัก ฝันเห็นคนนั่งขี้ ฝันเห็นคนนอนด้วยกัน ฝันเห็นคนนั่งขี้ ฝันเห็นคนนอนด้วยกัน  ฝันว่ารถหาย ฝันเห็นคนแก่ ฝันว่าแฟนนอกใจ