ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 179 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
ลักษณะเฉพาะกับแผ่นกาวเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้านี้ เป็นของซื้อของขายที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ยี่ห้อ ล๊อตเต้ เพื่อนๆ คุ้นๆกับสัญลักษณ์นี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าศักยภาพในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกประเภทที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท ล๊อตเต้ ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทรายกันหนาว หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ แผ่นกันหนาว
แผ่นแปะให้ความร้อนหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่กำเนิดจากที่นี่จะมีชื่อเสียง มีงานกำกับคุณลักษณะที่สูงสุดค่ะ
(ก็ขนาดถุงยางอนามัย ที่ควรมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความอบอุ่นที่สลักไว้ข้างกล่อง รวมความว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิบริบูรณ์ถึง 44 องศา ค่าเฉลี่ยของความร้อนที่ 36 องศา ด้วยกัน อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นหลักสำคัญที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ ต้นสายปลายเหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้บริโภคหลายๆคนมาปากเปียกปากแฉะให้ทางร้านขายของฟังว่า
ซื้อถุงทราย ที่ราคาถูกกว่า มีพยัญชนะคำพูดญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอบอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามส่วนแบ่งที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนพ้นจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ชั้นบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในปลอก สูงเกินพอดีค่ะ
โหยลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นผลิตภัณฑ์ ที่เนรมิตในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
การันตีเลยค่ะ ว่า ค่ายาระวังหนัง ไหม นั้น สูงกว่า ราคาแผ่นแปะให้ความร้อนแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ในเด็กแบเบาะๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างชาติกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นดีเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ผู้ซื้อหลายๆคุณ ที่มาสอบถามกับทางร้านค้า ก็เข้าใจว่า กว่าจะรู้ว่า เด็กตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวค่ะ คราวนี้ วงเเตก ไห้โยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างชาติ กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้าค้ำประกันนะคะ ว่า รอบรู้เเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความร้อนร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน ผลิตจากบริษัท ระดับโลกที่มีการควบคุมคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

ขอบคุณบทความจาก : http://www.japbeauty.com

Tags : ถุงร้อนกันหนาว