ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 245 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
คุณสมบัติของเเผ่นเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้านี้ เป็นของซื้อของขายที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
สัญลักษณ์ ล๊อตเต้ เพื่อนๆ คุ้นๆกับตรานี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าสมรรถภาพในการผลิต เเละ คุณลักษณะสินค้า
ทุกรูปเเบบที่ออกจากยี่ห้อเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท ล๊อตเต้ ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ไคโระ หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายร้อน
ไคโระหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่กำเนิดเคลื่อนที่นี่จะมีชื่อเสียง มีงานควบคุมคุณลักษณะที่ยิ่งค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่แตะมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความอบอุ่นที่เขียนไว้ข้างกล่อง คือว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีความร้อนอุตดมถึง 44 องศา ค่ากลางของความร้อนที่ 36 องศา และ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นใจความสำคัญที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ มูลเหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ซื้อหลายๆคนมาปากเปียกปากแฉะให้ทางร้านค้าฟังว่า
ซื้อถุงทรายขยำ ที่ค่าถูกกว่า มีตัวอักษรถ้อยคำญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่อุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามส่วนแบ่งที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเหลือจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ส่วนบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในปลอก สูงเกินพอดีค่ะ
มุ่งหวังลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นสินค้า ที่ประกอบในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ประกันเลยค่ะ ว่า ค่ายาดูแลผิวหนัง ไหม นั้น มากกว่ากว่า ราคาถุงทรายขยำแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเช่น ในเด็กแรกคลอดๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างแดนกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นพิเศษนะคะ

เพราะว่า ผู้บริโภคหลายๆท่าน ที่มาสอบถามกับทางร้านรวง ก็เข้าใจอย่างเเน่นอน กว่าจะรู้ว่า ลูกหลานตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวพรรณค่ะ คราวนี้ วงเเตก ร่ำไห้โยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวเมืองนอก กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ายืนยันนะคะ ว่า เชี่ยวชาญเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า สินค้าแผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นกันหนาวร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน ผลิตจากบริษัท ระดับโลกที่มีการกำกับคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : แผ่นเเปะร้อนให้ความอบอุ่น

ขอบคุณบทความจาก : http://www.japbeauty.com

Tags : ถุงร้อนกันหนาว,hotpack