ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 157 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
รูปเเบบพิเศษของแผ่นกาวเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
ชิ้นงานนี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ยี่ห้อ LOTTE เพื่อนฝูงๆ คุ้นๆกับยี่ห้อนี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าปัญญาสามารถในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกอย่างที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท LOTTE ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความอบอุ่น หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ถุงทรายกันหนาวหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่เกิดออกจากที่นี่จะได้ชื่อ มีงานบังคับบัญชาคุณค่าที่ชั้นเยี่ยมค่ะ
(ก็ขนาดคอนดอม ที่แตะต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่สลักไว้ข้างกล่อง หมายความว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีความอบอุ่นชั้นเยี่ยมถึง 44 องศา ค่ากลางของความร้อนที่ 36 องศา พร้อมด้วย อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นหัวเรื่องที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เหตุผลที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้บริโภคหลายๆคนมาพร่ำให้ทางร้านค้าฟังว่า
ซื้อไคโระ ที่สนนราคาถูกกว่า มีตัวอักขระภาษาญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่ร้อนเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามจำนวนรวมที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเลยจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ข้างบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในปลอก สูงเกินพอดีค่ะ
กระหายลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นผลิตภัณฑ์ ที่แปลงในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
รับรองเลยค่ะ ว่า ค่ายาป้องกันหนัง ไหม นั้น มากกว่ากว่า ราคาถุงทรายแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะ ในเด็กเล็กๆที่ต้องไปเที่ยว วิเทศกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นวิเศษนะคะ

เพราะว่า ลูกค้าหลายๆคุณ ที่มาสอบถามกับทางร้าน ก็เข้าใจว่า กว่าจะรู้ว่า ลูกตัวเอง หนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวกายค่ะ คราวนี้ วงเเตก ไห้โยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างถิ่น กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับรองนะคะ ว่า สมรรถเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า สินค้าแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ไคโระร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการสั่งงานคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่สำคัญที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : ถุงร้อนกันหนาว

เครดิตบทความจาก : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : ถุงร้อนกันหนาว