ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 222 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
รูปเเบบพิเศษกับแผ่นกาวเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้าญี่ปุ่นนี้ เป็นของซื้อของขายที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
สัญลักษณ์ LOTTE เพื่อนฝูงๆ คุ้นๆกับยี่ห้อนี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าศักยภาพในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกรูปเเบบที่ออกจากหุ้นส่วนเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท อาลาดินขี่พรม ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทรายกันหนาว หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ถุงทรายกันหนาวหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่กำเนิดออกจากที่นี่จะขึ้นชื่อ มีงานคุมคุณค่าที่บริบูรณ์ค่ะ
(ก็ขนาดถุงยางอนามัย ที่แตะต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่ขีดเขียนไว้ข้างกล่อง หมายความว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิชั้นเยี่ยมถึง 44 องศา ค่าถัวเฉลี่ยของความอบอุ่นที่ 36 องศา และ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นเหตุที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ ต้นเหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ซื้อหลายๆคนมาร้องร่ำรำพันให้ทางร้านขายของฟังว่า
ซื้อถุงทราย ที่ราคาถูกกว่า มีลายลักษณ์อักษรภาษาญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามผลรวมที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนมากเกินจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ด้านบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในปลอก สูงเกินพอดีค่ะ
มุ่งหมายลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นของซื้อของขาย ที่ทำในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
รับรองเลยค่ะ ว่า ค่ายาดูแลรักษาหนัง ไหม นั้น เยอะกว่ากว่า ราคาแผ่นกันหนาวแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเช่น ในเด็กแรกคลอดๆที่ต้องไปเที่ยว ไพรัชกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ลูกค้าหลายๆคุณๆ ที่มาสอบถามกับทางร้านขายของ ก็เข้าใจว่า กว่าจะรู้ว่า ลูกหลานตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบเผินๆค่ะ คราวนี้ วงเเตก ร่ำไห้โยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างชาติ กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับประกันนะคะ ว่า อาจจะเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า สินค้าแผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความอบอุ่นร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการสั่งงานคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่สำคัญที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

เว็บไซต์ที่เกี่ยวข้อง : http://www.japbeauty.com

Tags : kairo,hotpack