ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 193 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
คุณสมบัติของถุงร้อนเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้านี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
สัญลักษณ์ LOTTE เพื่อนฝูงๆ คุ้นๆกับสัญลักษณ์นี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าประสิทธิภาพในการผลิต เเละ คุณลักษณะสินค้า
ทุกรูปเเบบที่ออกจากหุ้นส่วนเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท อาลาดินขี่พรม ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทรายกันหนาว หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
แผ่นแปะให้ความอบอุ่นหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่กำเนิดจากที่นี่จะขึ้นชื่อ มีงานบังคับบัญชาคุณลักษณะที่เลิศค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่ต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความร้อนที่สลักไว้ข้างกล่อง หมายถึง แผ่นแปะถุงเท้า มีความร้อนท้อปถึง 44 องศา ค่ากลางของความร้อนที่ 36 องศา ด้วยกัน อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นหลักสำคัญที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีลูกค้าหลายๆคนมาพร่ำให้ทางร้านรวงฟังว่า
ซื้อไคโระ ที่ค่าถูกกว่า มีตัวพิมพ์คำพูดญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอบอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามโควตาที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนพ้นจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ด้านบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในห่อ สูงเกินพอดีค่ะ
หมายมั่นลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นผลิตภัณฑ์ ที่ประพฤติในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ยืนยันเลยค่ะ ว่า ค่ายาเก็บหนัง ไหม นั้น เเพงกว่า ราคาถุงทรายขยำแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะ ในเด็กอ่อนๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างถิ่นกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ผู้ซื้อหลายๆคุณๆ ที่มาสอบถามกับทางร้านค้า ก็รู้ว่า กว่าจะรู้ว่า ลูกหลานตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวกายค่ะ คราวนี้ วงเเตก ร้องไห้คร่ำครวญโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวเมืองนอก กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้าค้ำประกันนะคะ ว่า ทำเป็นเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อนร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน ผลิตจากบริษัท ระดับโลกที่มีการจำกัดคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : แผ่นร้อน

ขอบคุณบทความจาก : http://www.japbeauty.com

Tags : แผ่นร้อนไคโระ,kairo