ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 152 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
ลักษณะเฉพาะตัวอย่างเช่นกระเป๋าน้ำร้อนแผ่นเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
ชิ้นงานนี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
เครื่องหมายการค้า ล๊อตเต้ เพื่อนฝูงๆ คุ้นๆกับยี่ห้อนี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าความชำนิชำนาญในการผลิต เเละ คุณลักษณะสินค้า
ทุกรูปเเบบที่ออกจากยี่ห้อเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท LOTTE ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทราย หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายกันหนาว
แผ่นกันหนาวหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่เกิดจากที่นี่จะขึ้นชื่อ มีการกำกับคุณภาพที่สุดยอดค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่ต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความอบอุ่นที่สลักไว้ข้างกล่อง หมายความว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีความร้อนบริบูรณ์ถึง 44 องศา ค่ากลางของความอบอุ่นที่ 36 องศา กับ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นคำอธิบายที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีลูกค้าหลายๆคนมาร้องร่ำรำพันให้ทางร้านฟังว่า
ซื้อถุงทราย ที่มูลค่าถูกกว่า มีตัวอักษรถ้อยคำญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอบอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามจำนวนที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเลยจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ด้านบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในห่อ สูงเกินพอดีค่ะ
มุ่งลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นสินค้า ที่ลงมือในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ต้อนรับขับสู้เลยค่ะ ว่า ค่ายาดำรงผิวหนัง ไหม นั้น เยอะกว่ากว่า ราคาไคโระแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเช่น ในเด็กอ่อนๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างบ้านต่างเมืองกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นวิเศษนะคะ

เพราะว่า ลูกค้าหลายๆคุณๆ ที่มาสอบถามกับทางร้าน ก็เห็นถึง กว่าจะรู้ว่า เด็กตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบเผินๆค่ะ คราวนี้ วงเเตก ร้องห่มร้องไห้โยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างบ้านต่างเมือง กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับประกันนะคะ ว่า อาจจะเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า สินค้าแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายขยำร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการคุมคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่เด่นที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

เว็บไซต์ที่เกี่ยวข้อง : http://www.japbeauty.com

Tags : kairo,แผ่นร้อนไคโระ,hotpack