ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 173 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
คุณสมบัติกับถุงทรายร้อนเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้านี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
เครื่องหมายการค้า ล๊อตเต้ เพื่อนๆ คุ้นๆกับยี่ห้อนี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าความสามารถในการผลิต เเละ คุณลักษณะสินค้า
ทุกรูปเเบบที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท LOTTE ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทรายกันหนาว หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายกันหนาว
ถุงทรายกันหนาวหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่ผลิตดำเนินที่นี่จะมีชื่อเสียง มีงานคุมคุณค่าที่ท้อปค่ะ
(ก็ขนาดคอนดอม ที่สัมผัสมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่เขียนไว้ข้างกล่อง ถือเอาว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีอุณหภูมิชั้นเยี่ยมถึง 44 องศา ค่าถัวเฉลี่ยของความร้อนที่ 36 องศา พร้อมทั้ง อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นข้อความสำคัญที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เค้ามูลที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีลูกค้าหลายๆคนมาคร่ำครวญให้ทางร้านฟังว่า
ซื้อถุงทรายกันหนาว ที่ค่าถูกกว่า มีตัวหนังสือถ้อยคำญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่อุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามผลรวมที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเกินจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ส่วนบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในซอง สูงเกินพอดีค่ะ
หมายลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นของซื้อของขาย ที่ดำเนินงานในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ค้ำประกันเลยค่ะ ว่า ค่ายาบรรเทาหนัง ไหม นั้น สูงกว่า ราคาถุงทรายขยำแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเช่น ในเด็กแรกคลอดๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างบ้านต่างเมืองกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นเด่นนะคะ

เพราะว่า ผู้ใช้หลายๆคุณ ที่มาสอบถามกับทางร้านขายของ ก็รู้ซึ้งว่า กว่าจะรู้ว่า ลูกเต้าตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวหน้าค่ะ คราวนี้ วงเเตก เสียใจโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวเมืองนอก กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้าประกันนะคะ ว่า ศักยเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า สินค้าแผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความร้อนร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการควบคุมคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่สำคัญที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

เครดิต : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : ถุงร้อนกันหนาว,แผ่นกันหนาว