ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 168 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
คุณสมบัติเช่นถุงร้อนเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้านี้ เป็นของซื้อของขายที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
สัญลักษณ์ LOTTE สหายๆ คุ้นๆกับตรานี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าศักยภาพในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกขนาดที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท อาลาดินขี่พรม ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ถุงทรายกันหนาว หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
แผ่นแปะให้ความร้อนหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่เกิดไปที่นี่จะมีชื่อเสียง มีงานดูแลคุณค่าที่ท้อปค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่จำเป็นต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่จารึกไว้ข้างกล่อง คือ แผ่นแปะถุงเท้า มีความร้อนชั้นเยี่ยมถึง 44 องศา ค่าเฉลี่ยของความอบอุ่นที่ 36 องศา กับ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นคำกล่าวที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เหตุเดิมที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ซื้อหลายๆคนมาคร่ำครวญให้ทางร้านฟังว่า
ซื้อถุงทราย ที่มูลค่าถูกกว่า มีพยัญชนะคำพูดญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามโควตาที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเกินจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ด้านบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในซอง สูงเกินพอดีค่ะ
มุ่งหมายลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นสินค้า ที่บริหารในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ต้อนรับขับสู้เลยค่ะ ว่า ค่ายารักษาผิวหนัง ไหม นั้น เยอะเเยะกว่ากว่า ราคาถุงทรายขยำแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะ ในทารกๆที่ต้องไปเที่ยว วิรัชกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นเลิศนะคะ

เพราะว่า ผู้บริโภคหลายๆคุณ ที่มาสอบถามกับทางร้านรวง ก็รู้ว่า กว่าจะรู้ว่า เลือดเนื้อเชื้อไขตัวเอง ผิวหนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวกายค่ะ คราวนี้ วงเเตก เศร้าโศกโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างชาติ กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ายืนยันนะคะ ว่า ศักยเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความอบอุ่นร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการสั่งการคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่สำคัญที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : ถุงร้อนกันหนาว

เครดิตบทความจาก : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : kairo,แผ่นเเปะร้อนให้ความอบอุ่น,ถุงทรายร้อน