ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 180 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
สมบัติของแผ่นกาวเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้านี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ยี่ห้อ ล๊อตเต้ สหายๆ คุ้นๆกับตรานี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าวิสัยในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกรูปเเบบที่ออกจากบริษัทเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท อาลาดินขี่พรม ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน แผ่นกันหนาว หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ ถุงทรายร้อน
แผ่นกันหนาวหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่กำเนิดไปที่นี่จะขึ้นชื่อ มีการสั่งงานคุณค่าที่อุตดมค่ะ
(ก็ขนาดคอนดอม ที่แตะต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความร้อนที่เขียนหนังสือไว้ข้างกล่อง ตกว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีความร้อนมากมายถึง 44 องศา ค่าเฉลี่ยของอุณหภูมิที่ 36 องศา พร้อมกับ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นคำกล่าวที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ มูลเหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้บริโภคหลายๆคนมาจู้จี้ให้ทางร้านรวงฟังว่า
ซื้อถุงทราย ที่มูลค่าถูกกว่า มีพยัญชนะภาษาญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามผลรวมที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนพ้นจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ชั้นบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในห่อ สูงเกินพอดีค่ะ
มุ่งหมายลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นของซื้อของขาย ที่ดำเนินการในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
การันตีเลยค่ะ ว่า ค่ายาค้ำจุนผิวหนัง ไหม นั้น เยอะเเยะกว่ากว่า ราคาไคโระแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะ ในทารกๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างแดนกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นพิเศษนะคะ

เพราะว่า ลูกค้าหลายๆท่าน ที่มาสอบถามกับทางร้านรวง ก็เข้าใจอย่างเเน่นอน กว่าจะรู้ว่า ลูกหลานตัวเอง หนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวหน้าค่ะ คราวนี้ วงเเตก โศกีโยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างบ้านต่างเมือง กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ารับประกันนะคะ ว่า สมรรถเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า สินค้าแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายขยำร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการคุมคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : ถุงร้อนกันหนาว

ที่มา : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : แผ่นร้อน,hotpack