ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 225 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
คุณลักษณะได้เเก่แผ่นกาวเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
โปรดักนี้ เป็นสินค้าที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
สัญลักษณ์ อาลาดินขี่พรม เพื่อนฝูงๆ คุ้นๆกับยี่ห้อนี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าปัญญาสามารถในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกประเภทที่ออกจากหุ้นส่วนเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท อาลาดินขี่พรม ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความอบอุ่น หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ถุงทรายขยำหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่ผลิตดำเนินที่นี่จะขึ้นชื่อ มีงานคุมคุณค่าที่มากมายค่ะ
(ก็ขนาดคอนดอม ที่จำต้องมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
ความอบอุ่นที่สลักไว้ข้างกล่อง รวมความว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีความร้อนยิ่งถึง 44 องศา ค่ากลางของความอบอุ่นที่ 36 องศา พร้อมด้วย อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นบทที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ ต้นสายปลายเหตุที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ใช้หลายๆคนมารำพึงรำพันให้ทางร้านขายของฟังว่า
ซื้อแผ่นแปะให้ความอบอุ่น ที่ค่าถูกกว่า มีตัวพิมพ์ภาษาญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามส่วนแบ่งที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเหลือจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ส่วนบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในปลอก สูงเกินพอดีค่ะ
หมายลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นผลิตภัณฑ์ ที่ทำในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
รับรองเลยค่ะ ว่า ค่ายาดูแลรักษาหนัง ไหม นั้น เยอะเเยะกว่ากว่า ราคาแผ่นแปะให้ความอบอุ่นแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ในเด็กทารกๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างบ้านต่างเมืองกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นพิเศษนะคะ

เพราะว่า ผู้ใช้หลายๆคุณ ที่มาสอบถามกับทางร้านขายของ ก็เห็นถึง กว่าจะรู้ว่า ลูกเต้าตัวเอง หนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบเผินๆค่ะ คราวนี้ วงเเตก เป่าปี่โยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างประเทศ กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้าค้ำประกันนะคะ ว่า ทำเป็นเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า สินค้าแผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นแปะให้ความอบอุ่นร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน ผลิตจากบริษัท ระดับโลกที่มีการกำกับคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่เด่นที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : ถุงร้อนกันหนาว

เว็บไซต์ที่เกี่ยวข้อง : http://www.japbeauty.com

Tags : kairo,แผ่นเเปะร้อนให้ความอบอุ่น