ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 178 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
ประสิทธิภาพได้เเก่แผ่นกาวเเปะถุงเท้า
ของร้าน japbeauty.com
สินค้านี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
ตรา อาลาดินขี่พรม เพื่อนฝูงๆ คุ้นๆกับยี่ห้อนี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าความจัดเจนในการผลิต เเละ คุณลักษณะสินค้า
ทุกชนิดที่ออกจากบริษัทเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท ล๊อตเต้ ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน แผ่นกันหนาว หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ไคโระหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่เกิดเคลื่อนที่นี่จะได้ชื่อ มีงานจำกัดคุณค่าที่ท้อปค่ะ
(ก็ขนาดคอนดอม ที่จำเป็นมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่จารึกไว้ข้างกล่อง ตกว่า แผ่นแปะถุงเท้า มีความอบอุ่นชั้นเยี่ยมถึง 44 องศา ค่าถัวเฉลี่ยของความอบอุ่นที่ 36 องศา พร้อมด้วย อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นกถาที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ ที่มาที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้ซื้อหลายๆคนมาครวญให้ทางร้านค้าฟังว่า
ซื้อถุงทรายร้อน ที่สนนราคาถูกกว่า มีตัวอักษรถ้อยคำญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่มีความอบอุ่นเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามโควตาที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเหลือจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ด้านบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในห่อ สูงเกินพอดีค่ะ
โหยลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นผลิตภัณฑ์ ที่ทำในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ค้ำประกันเลยค่ะ ว่า ค่ายาปกป้องหนัง ไหม นั้น มากกว่ากว่า ราคาแผ่นกันหนาวแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเฉพาะ ในเด็กแบเบาะๆที่ต้องไปเที่ยว วิเทศกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นเลิศนะคะ

เพราะว่า ผู้ซื้อหลายๆท่าน ที่มาสอบถามกับทางร้านรวง ก็รู้ว่า กว่าจะรู้ว่า ลูกเต้าตัวเอง หนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบเผินๆค่ะ คราวนี้ วงเเตก ร้องห่มร้องไห้โยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวต่างถิ่น กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้าประกันนะคะ ว่า สมรรถเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ของซื้อของขายแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ไคโระร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการควบคุมคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่เด่นที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : ถุงร้อนกันหนาว

เครดิต : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : แผ่นร้อน,ถุงร้อนกันหนาว