ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงเท้ากันหนาวที่อุ่นที่สุดในญี่ปุ่น!!!!!  (อ่าน 167 ครั้ง)

ออฟไลน์ japbeauty

• Full LED TV member
คุณสมบัติกับถุงทรายร้อนเเปะเท้า
ของร้าน japbeauty.com
ชิ้นงานนี้ เป็นสินค้าที่ MADE IN JAPAN ค่ะ
เครื่องหมายการค้า อาลาดินขี่พรม เพื่อนฝูงๆ คุ้นๆกับสัญลักษณ์นี้ไหมคะ

เเน่นอนค่ะว่าความชำนิชำนาญในการผลิต เเละ คุณภาพสินค้า
ทุกรูปเเบบที่ออกจากห้างเเห่งนี้ (บริษัทนี้ไม่ได้ทำถุงยาอนามัย ที่บางที่สุดในโลกอย่างเดียวนะคะ)
บริษัท ล๊อตเต้ ยังผลิตแผ่นกันหนาวหรือมีอีกหลายๆชื่อเช่น ถุงร้อน ไคโระ หรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ แผ่นกันหนาว
แผ่นกันหนาวหรือ ชื่อภาษาญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO ที่ผลิตเคลื่อนที่นี่จะมีชื่อเสียง มีงานกำกับคุณภาพที่มากมายค่ะ
(ก็ขนาดถุงยาง ที่จำเป็นมีการควบคุมการผลิตระดับสูงสุด ยังทำได้ค่ะ)
อุณหภูมิที่ขีดเขียนไว้ข้างกล่อง เป็น แผ่นแปะถุงเท้า มีความร้อนอุตดมถึง 44 องศา ค่าเฉลี่ยของความร้อนที่ 36 องศา กับ อยู่ได้ยาวนาน ถึง 5 ชั่วโมง
เป็นถ้อยคำที่ทำได้จริง ตรงตามกล่องเขียนไว้นะคะ เหตุผลที่ต้องบอกเเบบนี้เนื่องจากว่า มีผู้บริโภคหลายๆคนมาพร่ำให้ทางร้านรวงฟังว่า
ซื้อไคโระ ที่มูลค่าถูกกว่า มีอักษรภาษาญี่ปุ่นเขียนเหมือนกัน มักจะมีอาการ 2 แบบค่ะ
อันดับ 1 คือ ไม่ร้อนเลย เเสดงว่า สารเคมี ที่อยู่ในซองนั้น ไม่เป็นไปตามปริมาณที่กำหนดไว้
อันดับ 2 คือ ร้อนเหลือจนผิวไหม้ เเดง เถือกค่ะ อันนี้ ก็เเบบเดียวกับ ข้างบน แต่กลายเป็นสารเคมี ในปลอก สูงเกินพอดีค่ะ
ใคร่ลองให้เพื่อนๆ ลองดูนะคะ ว่า จริงๆเเล้ว made in chaina หรือว่า made in japan นะคะ
ถ้าเป็นสินค้า ที่ทำงานในจีนมักมีปัญหา ตามที่บอกค่ะ คือว่า ไม่ร้อนเลย กับ ร้อนเกินไป จนกระทั่ง ผิวหนังไหม้
ต้อนรับเลยค่ะ ว่า ค่ายาปกป้องผิวหนัง ไหม นั้น สูงกว่า ราคาถุงทรายร้อนแผ่นกันหนาว ถุงร้อน ถุงทรายร้อน เเผ่นร้อนแน่นอน
โดยเช่น ในเด็กทารกๆที่ต้องไปเที่ยว ต่างแดนกับ ครอบครัว อันนี้คุณแม่ คุณพ่อ ต้องดูเเล เป็นเยี่ยมนะคะ

เพราะว่า ผู้บริโภคหลายๆคุณ ที่มาสอบถามกับทางร้านรวง ก็ทราบถึง กว่าจะรู้ว่า เลือดเนื้อเชื้อไขตัวเอง หนังเป็นผื่นเเดงก็สายเสียเเล้วค่ะ
เพราะว่า ตอนไปต่างประเทศ ไปเล่นหิมะ น้องๆสนุกจนลืมตัวค่ะ ว่า ผิวหนังตัวเองกำลังไหม้อยู่!!!!!
อันนี้เป็นเรื่องจริงนะคะ เเล้วคราวนี้พอไหม้เเล้ว ก็เเสบผิวกายค่ะ คราวนี้ วงเเตก ร่ำไห้โยเย
กลายเป็น ทริปไปเที่ยวเมืองนอก กร่อยไปทันตาค่ะ
สำหรับสินค้าของร้านเรานั้น กล้ายืนยันนะคะ ว่า อาจเเปะโดยตรงให้สัมผัสกับผิวหนังได้เลยค่ะ
เพราะว่า ผลิตภัณฑ์แผ่นกันหนาว ถุงร้อน แผ่นกันหนาวร้อน เเผ่นร้อน หรือ ชื่อคำพูดญี่ปุ่นตรงๆตัวคือ KAIRO
ใน เกิดจากบริษัท ระดับโลกที่มีการจำกัดคุณภาพการผลิต ที่ ญี่ปุ่น และ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดคือ MADE IN JAPAN ค่ะ

ที่มา : http;//www.แผ่นกันหนาว.com

Tags : kairo,kairo