ผู้เขียน หัวข้อ: สายสัญญาณ HDMI เมอร์REX -1 flex flat v1.4 ความยาว 1.2 เมตร (มือสอง) ขายแล้ว  (อ่าน 1007 ครั้ง)

ออฟไลน์ karamel

• Flat TV member
  • *
สายสัญญาณ HDMI เมอร์REX-1 flex flat v1.4 ความยาว 1.2 เมตร (มือสอง)
สรรพคุณ
เรื่องภาพ - ลด noise ที่เกิดขึ้นบนภาพ และ ลดขอบวุ้นรอบภาพที่เกิดจากสัญญาณรบกวน เพิ่มความสว่าง และสีดำที่ดูดำขึ้น มีมิติที่ลึกขึ้น โดยไม่เกิดการล้นของสี
เรื่องเสียง - ให้รายละเอียดเสียงดี เบสกระชับเป็นลูกๆ ดูหนังสนุก ฟังเพลงดี
ขายที่ราคาครึ่งของมือหนึ่ง 1200 บาท มีกล่องพร้อม สามารถเทรดได้ตามปกติ สภาพใหม่มาก 90% ขึ้นไป ใช้มือเดียว (งดต่อรองราคา,งดจอง)
ค่าส่ง ems 70 บาท
นัดรับขอแค่แถว เดอะมอลล์หรือพันทิพย์ งามวงศ์วาน เท่านั้น
โทร. 0851362150
line id : sirotpinfah
รูปขอดูได้ทางไลน์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2017, 12:11:35 pm โดย karamel »

• *
Re: สายสัญญาณ HDMI เมอร์REX -1 flex flat v1.4 ความยาว 1.2 เมตร (มือสอง)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2017, 08:51:14 am »
 [เหม่อ]

ออฟไลน์ pongpong

• Edge LED TV member
  • [url=http://www.uppic.org/share-E025_554B3C56.html
Re: สายสัญญาณ HDMI เมอร์REX -1 flex flat v1.4 ความยาว 1.2 เมตร (มือสอง)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2017, 10:39:19 am »
HDMI เมอร์REX-1 flex flat v1.4 ดันให้ครับ ยี่ห้อนี้บริการดีมากครับ ของผมมีปัญหาวส่งเคอร์รี่วันอาทิตย์ที่สาขาหนองแขม วันพุธส่งกลับมาได้มาใช้แล้วครับ ใช้ตัวนี้อยู่ ประกันตลอดอายุการใช้งานจริง ไม่ตูกติกครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 12:09:32 pm »
HDMI เมอร์REX-1 flex flat v1.4 ดันให้ครับ ยี่ห้อนี้บริการดีมากครับ ของผมมีปัญหาวส่งเคอร์รี่วันอาทิตย์ที่สาขาหนองแขม วันพุธส่งกลับมาได้มาใช้แล้วครับ ใช้ตัวนี้อยู่ ประกันตลอดอายุการใช้งานจริง ไม่ตูกติกครับ
ขอบคุณครับ ที่ช่วยดัน [โย่ว]

• *
ขายแล้วครับ ขอบคุณผู้ซื้อ และพื้นที่การขายในเวปนี้ครับ