ผู้เขียน หัวข้อ: จุดประกายแห่งชีวิต  (อ่าน 142 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boyzite1011

• Full LED TV member
จุดประกายแห่งชีวิต
« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2017, 02:36:30 pm »
เคยมั้ย ที่คุณจะสามารถมีเงินหลักหมืนหลักแสนได้ก่อนอายุ 20 เคยไหมที่คุณจะมีรถยนต์และบ้านเป็นของตัวเองได้ก่อน อายุ 30

คุณคิดว่ามันเป็นไปไม่ได้ใช่มั้ยละครับ       แต่ผมว่าทุกอย่างล้วนเป็นไปได้หากคุณมุ่งมั่้นที่จะทำมันและไม่ยอมแพ้ไปซะก่อน    อีกอย่างความเหมาะสม ก็ขึ้นกับแต่ละ  คน ก็เหมือนกับตอน ทำบางอย่างบางคนชอบทำสิ่งนี้ แต่อีกคนอาจจะไม่ชอบเหมือนกับคุณก็ได้  ชีวิตเรามีอยู่เพียงแค่ 100 กว่าปี เท่านั้น  นี่สรุปโดยพื้นฐานนะ หากใครมีอายุมากกว่านี้ก็ถือว่าเป็นคนที่อดทนได้เก่งมาก ๆ ที่มีอายุได้ถึงขนาดนั้น 
แต่ยิ่งอายุมากขึ้นประสิทธาพการทำงานต่าง ก็ลดน้อยลงไป     แรงทำงานก็ไม่มี  แล้วหากคุณไม่เคยเก็บเงินไว้เลย   คุณก็จะต้องไปอาศัยบ้านสงเคราะห์นี่แหละ ครับ คุณอยากเป็นอย่างนั้นเหรอ

เราขอแนะนำ    งานที่ไม่เหมือนกับงาน
pageQQ ที่้มีกระแส ว่าหลอกลวงบ้าง  แต่ผมว่าามันเกิดจากการปั่นกระแส ทำให้มรคนเข้าใจผิดไปหมด ดั่งคำว่ากรุงโรมไม่ได้สร้างเสร็จในวันเดียว        โดยเว็บมันเพิ่งสร้าง และอยู่จุดเริ่มต้น ทุกอย่าง ก็ย่อมค่อย ๆ ดำเนินไปใช่มั้ยล่ะ จะให้ได้ดั่งใจทุกอย่าง ย่อมต้องการเวลาอยู่แล้ว

กดด้านล่าง
มากับเราสิ