ผู้เขียน หัวข้อ: ธุรกิจง่ายๆ หมูปิ้งนมสด ธุรกิจเสริม เพิ่มรายได้หลัก 10,000 หมื่นบาทต่อเดือน  (อ่าน 178 ครั้ง)

ออฟไลน์ anonchobpost

• Full LED TV member

ธุรกิจง่ายๆ ได้เงินเร็ว หมูปิ้งสูตรต้นตำรับ เจ๊เหมียวคอนเฟิร์มความอร่อยค่ะ ปรุงรสชาดด้วยวัตถุดิบชั้นดี ทำทุกขั้นตอนด้วยความพิถีพิถัน ใส่ใจเรื่องความความสะอาดเป็นหลัก
สินค้าปรุงรสเสียบไม้บรรจุแพ็คเรียบร้อย ง่ายๆ ไม่ต้องเหนื่อยทำเอง ได้กำไรดี แค่ตั้งเตาแล้วจุดไฟเงินทองก็ไหลมาเทมาเลยค่ะ ไม่เชื่อต้องลองนะค่ะ
    ท่านลูกค้าที่อยู่ต่างจังหวัดหมูปิ้งนมสดของเราก็จัดส่งนะค่ะ ส่งทั่วประเทศค่ะบรรจุลังโฟม ใส่น้ำแข็งแห้งรับประกันความสดใหม่ค่ะ 1 ลังโฟม บรรจุ 8 แพ็ค (ทั้งหมด 832 ไม้)
ย้ำกันอีกทีค่ะ 1 แพ็ค มี 104 ไม้ ไม่ใช่ 100 ไม้ค่ะ เพื่อเพิ่มกำไรให้กับลูกค้าจริงๆ ค่ะ
จำหน่ายทั้งแบบปลีก-ส่ง มีทั้งชุดเริ่มต้นจนถึงชุด ขายดี พร้อมให้คำปรึกษาในการทำธุรกิจ ติดต่อได้ที่  www.moopingjaemeaw.com