ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวปลูกผม ปลูกผมที่ไหนดี  (อ่าน 161 ครั้ง)

ออฟไลน์ ihappeye

• *
รีวิวปลูกผม ปลูกผมที่ไหนดี
« เมื่อ: เมษายน 20, 2021, 03:40:16 pm »
เพราะเหตุไรถึงพอใจการปลูกผมถาวร ?

คุณตั้ม: จริงๆก็เป็นพันธุกรรมเป็นทางป๋านี่หน้าผากจะเป็นรูปตัวเอ็ม หัวล้าน ช่วงแรกพวกเราก็มิได้รู้สึกอะไรหรอก พวกเราก็มีทรงผมสำหรับในการช่วยในชีวิตประจำวันอยู่แล้ว(แอบยิ้ม)

ต่อนี้ไปพวกเรามีปัญหาที่ว่าเวลาพวกเราไปออกงานที่เป็นทางการ บางงานพวกเราจำเป็นต้องเปิดหน้าผากขึ้นไปนั่นแหละ

เพื่อนฝูงก็เริ่มมาทักว่า “มันเริ่มไปมากแล้วนะ” (หัวเราะ) แรกๆพวกเราก็มิได้คิดอะไรเพียงพอทักบ่อยครั้งขึ้นๆเริ่มยังไม่มั่นใจ

เวลาพบลมบางโอกาสก็จำเป็นต้องหลบเพราะเหตุว่าไม่อยากที่จะให้ลมพัดผมเปิดเพราะว่าผมพวกเรามันบาง พวกเราก็เริ่มคิดแล้วว่าอย่างงี้ไม่ไหวแล้ว มันเสมือนเป็นจุดที่ทำให้พวกเรายังคลุมเคลือสำหรับเพื่อการดำรงชีพ บางสิ่งบางอย่าง บางเรื่องมันถ่วงพวกเรา

ตกลงใจมาปลูกผมนานมั้ย?

ตอนต้นพวกเราก็เริ่มจากการค้นหาก่อน มองเห็นศิลปินคนนั้นคนนี้ไปทำ ช่วงแรกยังไม่เคยทราบ Dr.Orn Clinicเลย(หัวเราะ) พวกเราก็เริ่มเรียนรู้มาเรื่อยใช้เวลาปีกว่าเช่นเดียวกันเรียนข้อมูลไปเรื่อยรวมทั้งไปพบเพจ Dr.Orn Clinic ได้มองเห็นรีวิว มองเห็นศิลปินคนนั้นคนนี้เบาๆเข้ามาทำเรื่อยพวกเราก็ดูๆกระทั่งสุดท้ายพวกเราตกลงใจว่าพวกเราพร้อมแล้ว พวกเราก็ตกลงใจมาเลย

เพียงพอพวกเราคุยกับแพทย์เสร็จก็ เสนอแนะอะไรเป็นระเบียบเรียบร้อยก็ตกลงใจทำเลที่ตั้งยนัดหมายวันทำเลที่ตั้งย

ก็จากวันแรกจนกระทั่งวันนี้บอกเลยว่าความเชื่อมั่น 100% ตอนนี้เป็นเปิดหน้าผากได้แล้วไม่จำเป็นที่จะต้องไว้ผมม้าแล้ว (หัวเราะ)

ฝากอะไรถึงผู้ที่ต้องการปลูกผมหน่อย?

พวกเรามีความคิดว่าสิ่งที่พวกเราทำที่ตรงนี้มันเป็นการลงทุนกับตนเอง ก็ต้องการจะฝากไว้ว่าหากรู้สึกว่าการปลูกผมมันมีราคาสูง มันอะไรอย่างนั้น บอกเลยว่าพวกเราไปซื้ออันอื่นเนี้ยพวกเราไม่ได้อะไร มันหมดไป แม้กระนั้นสิ่งนี้มันจะอยู่กับพวกเราไปตลอด ด้วยเหตุนี้การลงทุนกับตนเองเป็นสิ่งที่เยี่ยมที่สุดในยุคนี้ ปลูกผมที่ไหนดี
ผมหล่น ศีรษะบาง หัวล้าน ผมหล่นมากมาย มีปัญหาเส้นผม ติดต่อ Dr.Orn Clinic สถานพยาบาลที่ชำนิชำนาญด้านเส้นผม

พอใจปลูกผม ปลูกผมถาวร ยาปลูกผม เซรั่มปลูกผม เซรั่มผม ดูแลรักษาผม ก็สอบถามมาได้เลยจ๊าขา