ผู้เขียน หัวข้อ: คลิกนิกปลูกผมที่ “ดารานักแสดง” ใช้บริการมากที่สุด  (อ่าน 141 ครั้ง)

ออฟไลน์ mooky555

• Edge LED TV member

คำถามที่พบบ่อยคือ ปลูกผมที่ไหนดี วันนี้เรามีคลินิกปลูกผมการันตีจากดารานักแสดงหลายๆ ท่านใช้บริการมากที่สุดคือ Dr.Orn Medical Hair Center สามสาเหตุหลักๆ ในการเลือกใช้บริการคือ

Professional Team
     Dr.Orn Clinic ศูนย์ดูแลเส้นผมครบวงจรโดยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านเส้นผม ตัวจริงด้านการปลูกผมถาวรด้วยประสบการณ์กว่า 7 ปี การันตีความสามารถระดับสากลโดยเป็นสมาชิกของ ISHRS (The International Society of Hair Restoration Surgery) และ AAHRS (Asian Association of Hair restoration Surgeon) ซึ่งเป็นสถาบันที่ให้การรองรับด้านการปลูกผมถาวรทั่วโลก

Innovation is Key
     Dr.Orn Clinic ผู้นำในด้านเทคโนโลยีที่ทันสมัยด้านเส้นผมครบวงจร และยังเป็นศูนย์ปลูกผมถาวรอันดับหนึ่งที่ดารานักแสดงไว้วางใจ ได้รับความไว้วางใจให้ดูแลและบริการเรื่องเส้นผมของคนไข้ตลอดทั้งปี มากกว่า 9,000 เคสปลูกผม และ 30,000 เคสที่เข้ามารักษา

“เพราะการปลูกผม เป็นการลงทุนของตัวเอง”
     การผ่าตัดปลูกผมเป็นงานหัตการที่ต้องใช้ความเชี่ยวชาญและประสบการณ์จากแพทย์และทีมผู้ช่วยแพทย์สูง ซี่งประสบการณ์ของ Dr.Orn Medical Hair Center กว่า 9 ปี สามารถการันตีผลลัพธ์การขึ้นของผม 98% มากกว่า 9,000 เคส พร้อมทั้งมีการวางแผนและดูแลตลอดชีวิตให้โดยแพทย์เฉพาะทาง นอกจากนี้ยังมี Training Institute ที่มีมาตรฐานระดับโลกสำหรับฝึกฝนและรักษามาตรฐานการทำงานและเพื่อทำวิจัยศึกษาหานวัตกรรมและเทคโนโลยีใหม่ ๆ เพื่อผลลัพธ์การรักษาที่ดีที่สุดสำหรับคนไข้อยู่เสมอ และเรายังใส่ใจในด้านการบริการและการดูแลเพื่อให้คนไข้มั่นใจในคุณภาพและได้รับประสบการณ์ที่เหนือกว่า

อ่านเพิ่มเติมได้ที่ : https://www.drornhaircenter.com/