ผู้เขียน หัวข้อ: รับก๊วนเพิ่ม 1 ที่ ระบบจานครับ แพตตินั่ม  (อ่าน 65 ครั้ง)

ออฟไลน์ kiatipun

• LCD TV member
  • **
รับก๊วนเพิ่มจำนวน 1 ที่ครับ ระบบจานแดง จ่ายรายเดือน รายปี ลองติดต่อมาคุยกันครับ ขอค่ามัดจำกล่องนะครับ เนื่องจากเคยเจอลูกบ้านไม่ยอมคืนกล่องโดนปรับเกือบ 10,000 ติดต่อตามนี้ครับ

Lind ID : topsport

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kiatipun

• LCD TV member
  • **
Re: รับก๊วนเพิ่ม 1 ที่ ระบบจานครับ แพตตินั่ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2024, 10:12:32 am »
รับก๊วนเพิ่มจำนวน 1 ที่ครับ ระบบจานแดง จ่ายรายเดือน รายปี ลองติดต่อมาคุยกันครับ ขอค่ามัดจำกล่องนะครับ เนื่องจากเคยเจอลูกบ้านไม่ยอมคืนกล่องโดนปรับเกือบ 10,000 ติดต่อตามนี้ครับ

Lind ID : topsport

ขอบคุณครับ
ยังรับอยู่นะครับ

ออฟไลน์ lekyboy

• Flat TV member
  • *
Re: รับก๊วนเพิ่ม 1 ที่ ระบบจานครับ แพตตินั่ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2024, 09:02:31 pm »
ทักไลน์ไปล่ะครับ