ผู้เขียน หัวข้อ: [ปิดการขาย]เครื่องบันทึกกล้องวงจรปิด DVR AVETECH 8 CH (มีตำหนิ)  (อ่าน 462 ครั้ง)

ออฟไลน์ moodos

• Edge LED TV member
ปิดการขายครับ ส่ง อ.เมือง จ.ตาก
ขาย เครื่องบันทึก กล้องวงจรปิด DVR แบรนด์ AVETECH 8 CH รุ่น AVC796ZA รองรับกล้องวงจรปิดได้ 8 ตัว รองรับการบันทึกแบบ H.264 รองรับ HDD แบบ SATA ใส่ได้ 2 ลูก ส่วนสเปกอื่นๆสามารถตรวจสอบจากรูปที่ผมแนบมาครับ สภาพเครื่องยังดีครับ พร้อม Adapter+เมาส์ เหมาะกับร้านค้า หรือท่านที่จะนำไปเป็นเครื่องสำรองครับ หากเครื่องหลักมีปัญหา
ตำหนิ
-ไฟหน้าเครื่องไม่ติดครับ (ยังไม่เคยส่งซ่อมครับ) แต่ปุ่มทุกปุ่มหรือช่อง USB ทำงานปกติ
นอกนั้นปกติครับ
1.ใช้งานได้ครบ 8 ช่อง
2.บันทึกได้ตามปกติ
3.ดูย้อนหลังได้ตามปกติ (มีเมนูลัดด้านซ้าย ทำให้ง่ายต่อการดูหรือควบคุม)
4.เมนูภาษาไทย (อักษรไม่เพี้ยน)
5.เวลาเครื่องตรงปกติ
6.รหัสเข้าเมนู 0000 (กดศูนย์4ตัวบนคีย์บอร์ดหน้าจอแล้วกดEnter)
7.เสียงเตือนออกตามปกติ เพียงแต่ผม Disable ไว้ สามารถเข้าไปตั้งใหม่ในเมนูได้
ราคา XXXX บาท 089-8965323 สินค้าอยู่สระบุรีครับ
รูป

ทดสอบการทำงานครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2014, 12:29:31 pm โดย moodos »