ผู้เขียน หัวข้อ: ขายรถ ATV จิ๋ว ราคาถูก  (อ่าน 1179 ครั้ง)

ออฟไลน์ so

• Flat TV member
  • *
ขายรถ ATV จิ๋ว ราคาถูก
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 09:31:56 am »
ขอขายใหม่เผื่อมีคนสนใจ รถ atv จิ๋ว ราคาถูกมีอยู่ 2 คัน สีน้ำเงิน และสีแดง ตอนซื้อมาใหม่คันละ 12,000 บาท กะว่าจะให้ลูกหัดขับเล่นลองขับแค่ครั้งเดียวยกเก็บเลยลูกยังเด็กไปไม่ถนัด ขายให้ราคาถูก 8,000 บาท/คัน รับรองรถใหม่เอี่ยมล้อรถแตะถนนครั้งเดียวใครสนใจโทรสอบถามรายละเอียดได้ 085-1253068
รถเป็นของจีน เครื่องเป็นแบบเครื่องตัดหญ้าใช้น้ำมันเบนซิล 91 เน้นนะครับเครื่องเป็นเครื่องแบบตัดหญ้าสตาร์ทใช้ดึงครับรับรองเครื่องแรงบรรทุกได้ประมาณ 100 กก.แข็งแรงเสียอย่างเดียวเสียงดังไปหน่อย (เอาไปผ่าทำท่อใหม่แล้ว) ส่วนรูปลงไม่เป็นใครอยากดูบอก mail มาผมจะส่งให้ดู [เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

ออฟไลน์ natsri

• *
Re: ขายรถ ATV จิ๋ว ราคาถูก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 09:58:15 am »
สนใจครับ  ขอดูรูปหน่อย แล้วที่บ้าน 7 ขวบ ขับได้มั้ยครับ
[email protected]

ออฟไลน์ so

• Flat TV member
  • *
Re: ขายรถ ATV จิ๋ว ราคาถูก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 01:17:10 pm »
7ขวบขับพอขับได้แล้วรูปร่างสูงไหม่ (ถ้าตัวเล็กจะอันตรายต้องคอยวิ่งตามรถ) ลูกผม5ขวบยังเล็กไปวิ่งไล่ตามจนเหนื่อย