ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย LG Smart TV  (อ่าน 1122 ครั้ง)

ออฟไลน์ beartoey

• *
ขาย LG Smart TV
« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 04:50:16 pm »
ขายทีวี Smart TV ของ LG ค่ะ ซื้อมาได้ปีนิดๆ ชั่วโมงการใช้งานต่ำ
เพราะเคเบิ้ลที่ห้องไม่ชัด ส่วนมากใช้งานคอมมากกว่า เลยวางทิ้งไว้เฉยๆ
แต่ตอนนี้ต้องการย้ายห้อง ไม่อยากแบกไปด้วย :((

ขายอยู่ที่ 12,000 นะค่ะ จัดส่งให้ด้วยบริษัทเอกชน
ไม่มีกล่อง กับคู่มือ ทิ้งไปแล้ว แต่อุปกรณ์อื่นครบ เช่น ตัวยึดผนัง

ใครสะดวกมาแถวพระโขนงมีกะบะ หรือมารับด้วยตัวเองได้
ลดราคาให้ค่ะ

ขอรูปเพิ่มเติมได้ที่ ID Line : beart0ey
(หลังตัวทีเป็นเลข0)

ออฟไลน์ king3847

• Edge LED TV member
Re: ขาย LG Smart TV
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 10:55:42 am »
โทษนะครับ กี่นิ้ว ยังไง งง ครับ

ออฟไลน์ beartoey

• *
Re: ขาย LG Smart TV
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 01:58:03 pm »
ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจนะค่ะ
ตอนนี้ขายไปเรีนบร้อยแล้วจ้า