ผู้เขียน หัวข้อ: งบ 20,000 - 25,000 พอจะหา LED 55 นิ้ว เป็นของขวัญวันแม่สักเครื่องครับ  (อ่าน 2721 ครั้ง)

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
งบฯ สัก  20,000 - 25,000   อยากซื้อ  LED  55 นิ้ว ให้แม่ไว้ดูหนัง ดูละคร เต็ม  ๆ ตา

เป็นของขวัญวันแม่สักเครื่องนึง   พอจะได้ยี่ห้อไหน  รุ่นไหนบ้างครับ

ไม่ดู3D   ไม่ใช้เน็ต  ไม่ต่อพ่วงใด ๆ เลย    ให้แม่ไว้ดูทีวี ดูละคร อย่างเดียวเลยครับ

ขอบคุณทุกท่่านมากครับ

[ปลื่ม] [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2014, 04:07:45 pm โดย suchart »

ออฟไลน์ hack3rb43

• Flat TV member
  • *
LG 55 LB581 น่าจะซื้อได้นะครับ ราคานี้เห็นแวบๆ

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
ขอบคุณมากครับ   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Lekjang

• Edge LED TV member
ขออนุญาติ จขกท.แจมไปด้วยนะครับ ( จะได้ไม่เปลืองพื้นที่เวป 555 ...จริงๆ ขี้เกียจตั้ง อิๆๆๆ  )

ผมมีสายยู่ 3 เส้นคือ   Dark Grey ,Airborg6000 , Hit Man 

ไม่ทราบว่า ควรเอาเส้นไหนเข้า AVR  เส้นไหน เข้า TV  ครับ

**หมายเหคุ  * เร็วๆ นี้ผมจะหา Palic  สีส้ม มา ควรเอาไว้ตรงไหนครับ  AVR  หรือ TV  สำหรับ Palic

ขอบคุณมากครับ

*** ผมเพิงเปลี่ยนเปลี่ยน HD-> AVR  จาก Airborg  เป็น HIT Man  ทำไม สีมันดรอปลงมากเลย ออก Film Look  เลยอ่ะครับ ( มันนวล)  ทั้งที่เคยได้ยินว่า สีจัดจ้าน