ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย iphone4 8gb เครื่องศูนย์ ใส่ซิมใช้งานได้เลย 3Gทุกค่าย ขายถูก 4600 ไวไฟเทา  (อ่าน 614 ครั้ง)

ออฟไลน์ maija

• Edge LED TV member
ขาย iphone 4 8gb เครื่องศูนย์ ใส่ซิมใช้งานได้เลย 3Gทุกค่าย ขายถูก 5100 ไวไฟเทาจ้า  ลดเหลือ 4600

iphone 4 8gb เครื่องศูนย์ ใส่ซิมใช้งานได้เลย 3Gทุกค่าย อัพได้ตลอดไม่ติดไอคราวแน่นอนจ้า
ตอนนี้อัพล่าสุดไว้แล้ว 7.1.2
- ไวไฟเทา ตัวเครื่องสภาพผ่านการใช้งานทั่วไป ไม่มีรอยหนักน่าเกลียด ปุ่มโฮมกดเน้นนิดหนึ่ง ปุ่มเพิ่มเสียงไม่ได้ ลดเสียงได้ ปกติก็ใช้ ปุ่ม Assistive Touch บนหน้าจอแทน ไม่ค่อยได้ใช้ปุ่มกดเท่าไหร่

ตัวเครื่อง  สายยูเอสบี อะแดปเตอร์  และแถมเคสด้วย

สอบถามเพิ่มเติม โทร : 080-2121 056 ไลท์ itsmart
นัดเจอ นวนคร รังสิต ดอนเมือง หรือ จัดส่งได้ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2014, 04:57:36 pm โดย maija »

ออฟไลน์ maija

• Edge LED TV member
ขายแล้วค่ะ ปิดกระทู้

ขอบคุณทุกท่านค่ะ [เท่ห์]